Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Phân vân] Nên Học đồ họa 3D Animation & VFX ở VTC Academy hay ở trung tâm khác?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi andrewkramer, 13/6/13.

Lượt xem: 5,246

1. andrewkramer Mới đăng kí

Em đam mê vfx lâu rồi, ở VN thì hiếm ai dạy. Lâu nay thấy VTC có mở khóa VFX nên em quan tâm lắm, nhưng vừa rồi em thấy mấy người ở đó bảo chất lượng của một số thầy dạy như là "chả biết cái gì", suốt ngày mở tút tiếc, rồi hình trên mạng ... rồi thì có người bị chuột bạch các kiểu. Đó là ở khóa 3D Game Desgin đó, giờ đổi hướng sang 3D Animation & VFX em nghĩ là thay đổi ả chất lượng dạy rồi.

Em thấy học phí ở đấy rất là đắt :((. Vì ko có ai nên lên đây hỏi kinh nghiệm của các anh lớn về đồ họa nên học đồ họa ở đâu cho chắc ăn với giá phải chăng một tí. Em theo Animation, VFX nhé.
    Có anh bảo học ở Pig3Dwork có thiên hướng dạy về vfx, định hướng trước luôn khi học. ... còn các anh ở đây thì sao ?

...

Ủng hộ diễn đàn