Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phi công trẻ :"> [Sketch]

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi takeshi, 28/3/13.

Lượt xem: 3,314

1. takeshi Thành viên cấp 1

Chỉ là cậu bé lái máy bay đồ chơi thôi :"> Chưa lên màu, vì 4h mình phải đi học, mà làm nửa chừng dừng lại thì ko thích tẹo nào.

Bức vẽ lần trước của mình vẽ con mèo có vẻ hơi phản cảm, và mình thậm chí còn bi phê phán là mang lối sống lẫn tư tưởng bệnh hoạn. Mình chỉ muốn nói là, chỉ qua một bức tranh, bạn có thể đoán được tâm trạng của tác giả, chứ không thể nói hết được về con người của tác giả đâu.

Mình hay vẽ mấy hình cute mà :(

...
    phuonganh011192, Two, Sagi5 người khác thích bài viết này.
  2. gdae2811

gdae2811 Thành viên cấp 1

Bác vẽ đẹp quá :x. Mà thằng bé trông hơi khôn lỏi :P
    takeshi thích bài viết này
  3. Cin Chan

Cin Chan Thành viên cấp 1

:x dễ thương quá. Nhưng chân hơi bé thì phải :-s . Tiếc óa.
  4. Just Zen

Just Zen Mới đăng kí

vẽ đẹp ^^
  5. Minielove

Minielove Thành viên cấp 2

Mình nhìn hình sao thấy có nét giống giống bức cậu bé oánh mèo, koi kỹ lại thì ra cùng 1 chủ bút ^^ vậy là mình nhận ra đc nét bút của bạn nhé ^^
  6. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Sao bạn phải sợ những sự áp đặt của ng` khác mang đến cho mình, bạn có 1 lối đi riêng, 1 ý tưởng riêng. Trong bức ảnh đó mang sự phê phán, bức ảnh đó rất đẹp mà bạn bỏ hướng đi đó thực sự rất phí.
  7. Sagi

Sagi Thành viên cấp 1

ủng hộ bạn, cố gắng hoàn chỉnh tác phẩm rồi show cho mọi người xem hen
  8. baby.shjro

baby.shjro Thành viên cấp 2

Khuôn mặt cậu bé đó khiến mình liên tưởng đến bupbe ma ( mặc dù chả có gì liên quan :) )
  9. sukhak2t

sukhak2t Thành viên cấp 3

Cái này đẹp nề, hình vẽ trước của bác cũng đẹp, có hồn, cơ mà nó bạo lực quá, nhìn vô em thấy còn sợ. Tại chó thường hiền lành dt mà bác cho nó mấy gậy phun máu tươi ra. ghê

Ủng hộ diễn đàn