Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phim hoạt hình 3d đầu tay làm bằng autodesk maya và 1 số phần mềm chỉnh sửa

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm 3D' được đăng bởi ChuThang - Animation, 15/6/16.

Lượt xem: 4,551

1. ChuThang - Animation Mới đăng kí

Mình cũng thử làm một phim hoạt hình với những kiến thức mình có . Mong các bạn cho ý kiến , video hướng tới trẻ em lên mình chỉ làm đơn giản . Và mọi thứ mình tự học lên hầu như chưa có kiến thức về kịch bản hay bố cục , mọi thứ làm 1 các tự nhiên và kinh nghiệm qua các bộ phim mình xem .
    phần mềm được sử dụng : autodesk maya 2014 , photoshop cs6 , after effect cs 6 , audition cs6

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 25/6/16
    khanhdu1994id thích bài viết này
  2. Kings

Kings Thành viên cấp 2

hình như bác đang ở trên sao hỏa hử... sao toàn thấy dụng cụ tự bay bay ko vại ^_^
  3. ChuThang - Animation

ChuThang - Animation Mới đăng kí

Mục tiêu hướng đến trẻ em lên mình ko làm phức tạp nó :))

Ủng hộ diễn đàn