Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phim ngắn Bóng - True Live

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Trangg, 13/9/15.

Lượt xem: 1,742

1. Trangg Mới đăng kí

Cô gái sống trong u uất khi người yêu chối bỏ đứa con giữa 2 người và ám ảnh khi mất đi đứa con chưa kịp chào đời. Liệu có sự giải thoát nào dành cho cô?
    Phim này mình làm không thoại, chỉ để nội tâm của diễn viên bộc lộ thôi. Các bác xem rồi cho mình xin ý kiến nha :")
    Đầu phim mình có dùng AF để làm cái logo, không biết nhìn có ok không nữa :"))

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 14/9/15
    Phạm Hữu Dưnhatha thích bài viết này.
  2. nhatha

nhatha Thành viên cấp 3

Bạn Thảo Nguyên diễn tốt quá , thớt viết kịch bản đúng hơm ...rất ấn tượng :like:
    Trangg thích bài viết này
  3. Trangg

Trangg Mới đăng kí

Đúng rồi bạn, mình vừa viết kịch bản, kiêm đạo diễn, dựng phim luôn ^^!
    Cảm ơn bạn vì đã nhận xét hén :")
  4. Zin Nguyen

Zin Nguyen Mới đăng kí

Hi,

Nhóm bạn làm phim khá tốt, xem phim thấy có sự đầu tư và trau chuốt về khuôn hình và diễn xuất. Tuy nhiên với mình, làm phim là thể hiện một quan điểm sống, một thông điệp mạnh mẽ đến với khán giả...nội dung bộ phim của các bạn không mới, quá khuôn mẫu, diễn giải nội tâm khá nhiều nhưng nguyên nhân xung đột lại quá qua loa... chỉ thích hợp với giới trẻ thích các thể loại tình cảm Hàn Quốc hay ngôn tình...

Hy vọng nhóm sẽ có sự đầu tư hơn về kịch bản và sáng tạo hơn trong xây dựng nội dung. Chúc nhóm tiến sâu trong 321
  5. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

Diễn viên xấu quá, @@
  6. Kick Cat

Kick Cat Thành viên cấp 1

film hay có ý nghĩa, ánh sáng với hình ảnh quá tốt

Ủng hộ diễn đàn