Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phoebe's Photo "Day after Day" .. Chụp bằng đt ạ..:d...

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Phoebe Sói, 24/1/13.

Lượt xem: 6,083

1. vietinsipid

vietinsipid Thành viên cấp 1

Chỉ có những người mang trong mình chủ nghĩa voz mới gọi nhau là thím... mặc dù em rất thích vozers nhưng em chưa đạt đến tầm vóc đấy.. :( :( :( mà rõ ràng nhận xét ảnh sao cứ chém chuyện xưng hô là thế nào nhỉ :( =)))
  2. Phoebe Sói

Phoebe Sói Thành viên cấp 1

nhưng mà ảnh thỳ bác nhận xét xong ồi... em cũng không có ý kiến rỳ thêm=)).. chẳng quay sang chuyện xưng hô thỳ chả nhẽ lại bắt đầu đi sâu phân tích từng bức ảnh hay sao..=)).. em là em ko có muốn bới lông tìm chấy đâu=)).. hay là lại sang tiết mục giao lưu kết bạn:))
  3. vietinsipid

vietinsipid Thành viên cấp 1

Đùa chứ.. tự nhiên giật mình nhớ lại. em thấy hình như em chẳng nhận xét gì.. comment kiểu khen chê xã giao rất là vớ vẩn :) Thôi không đùa nữa :) dù sao diễn đàn này là 1 diễn đàn thuộc dạng có số có má.. mình vào đây cũng coi như là bộ mặt của Việt Nam rồi, nên tập trung đi sâu vào phân tích chuyên môn :)

Nhưng mà kết bạn kiểu gì bây giờ nhỉ :( =)))
    Phoebe Sói thích bài viết này
  4. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

shida chợ đêm :))
  5. Phoebe Sói

ơ hờ hơ.. :;). kết bạn kiểu thông dụng nhất bi h là fb đc ofy, bác cho em xin cái fb nhể.. có rỳ mình trao đổi chuyên môn nhể:)).. haaaa
  6. Phoebe Sói

ầy...:)).. em muốn làm sida chợ đêm mà ko chỗ nào nó nhận đây này:))..
  7. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

hơ, ở dưới kaoshiung sao lên đây làm được :|
  8. Phoebe Sói

nẫu, thì chỗ em cũng có nightmarket chứ sao...:)).. ra đấy xin ng ta tưởng đùa ko thèm nhận=))
  9. Key Te

Key Te Thành viên cấp 1

Mình là mình chả tin tấm này chụp = đt =(( ..đẹp thếee
    Phoebe Sói thích bài viết này
  10. Phoebe Sói

thì camera máy ảnh của mình cũng 8.0 rùi, thỳ cũng ngang ngửa ms chụp ảnh = máy du lịch rồi. ms cả ảnh này cũng qua chỉnh sửa rùi, ảnh gốc màu sắc cũng ko đc ntn đâu... hihi..
    đây là ảnh gốc bạn nhé..

have a 9 day...
    hth02x1 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn