Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phong cảnh = Nikon

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi takethat1, 3/2/13.

Lượt xem: 4,886

1. takethat1 Thành viên cấp 1

Góp vui vài tấm phong cảnh.

Cứ ném đá thoải mái nhé. :) gà thui à

[​IMG][​IMG]

...
    Claude Monet, th4nhco0l, Võ Trần Chí8 người khác thích bài viết này.
  2. ExoticFlavor

ExoticFlavor Thành viên cấp 2

Nhà có điều kiện :3
  3. TrungZeo

TrungZeo Thành viên cấp 1

Chả hiểu bạn nghĩ gì khi cmt như thế...
    @thớt: hình đẹp lắm :">
  4. hoaisilly

hoaisilly Thành viên cấp 1

thích cái tầm cành hoa của bác ghê
  5. Ku Sang

Ku Sang Thành viên cấp 4

đẹp quá ah :3
  6. Happy Girl

Happy Girl Thành viên cấp 3

nghịch dại xí
    hoaisillytakethat1 thích bài viết này.
  7. Ku Sang

Ku Sang Thành viên cấp 4

cho em nghịch tý

cuongcu92takethat1 thích bài viết này.
  8. hmoonkiss

hmoonkiss Mới đăng kí

Ku Sang : công nhận là đẹp:x
  9. hiulatui

hiulatui Thành viên cấp 2

Ơ ở đâu có cái cầu Long Biên fake vậy ạ? @@
  10. takethat1

takethat1 Thành viên cấp 1

chụp bên Canada đó, qua ben đó làm bồi chết luôn chứ đk gì đâu bạn ơi :)
  11. pitlamgi

pitlamgi Banned

Mấy người bảo là : Nikon chụp cảnh đẹp hơn Canon đúng k hả các Bác? :-?
  12. Laura158

Laura158 Thành viên cấp 1

Tấm cuối mà làm HDR chắc sẽ đẹp lắm :)
  13. dumihu

dumihu Thành viên cấp 1

Thử phát HDR lun ^^
    cuongcu92 thích bài viết này
  14. trinh1308

trinh1308 Thành viên cấp 1

bác cho mình cái thông số chụp mấy bức này với bác chủ thớt ới
  15. hoaisilly

hoaisilly Thành viên cấp 1

em mượn ảnh bác tập tành tý :P
  16. takethat1

takethat1 Thành viên cấp 1

F8 -> F12 vì đó giờ phong cảnh toàn khẩu nhỏ cho đẹp. Thực ra mình chỉ lưu lại trên facebook. Ảnh gốc mình để trong PC bụi bặm lắm rồi vì những tấm này chụp năm 2011, lúc đó còn bên Canada (ottawa) nên chả nhớ exif.
  17. Quang Vinh Vũ

Quang Vinh Vũ Thành viên cấp 1

cho bác cục gạch nho nhỏ.... ^^ bác chú ý chụp kiến trúc tất cả các CỌC phải thẳng... hình bác đẹp lắm
  18. minhkian_simple

minhkian_simple Thành viên cấp 2

mấy chỗ nổi tiếng :like: thik tấm hoa nhất :-bd
  19. K4G4

K4G4 Thành viên cấp 1

Trần nhà thờ đẹp quá bác ơi
  20. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

Nước mắt có thể rơi,Tiền có thể hết,Máu có thể chảy nhưng Danh Dự không thể bị xúc phạm.Đẹp, quả thật là một bức ảnh vô cùng đẹp ! Đã lâu lắm rồi mình chưa xem một bức ảnh đẹp đến như thế này và lời pình rất hay. Mình thật sự rất sung sướng, rất hạnh phúc. Mình xin cảm ơn tất cả mọi người đã bỏ thời gian vàng bạc ra để chụp bức ảnh này , cảm ơn các phóng viên báo chí các phương tiện truyền thông đại chúng đã bớt chút thời gian đưa tin về tấm ảnh này để mình được ngồi đây ngắm bức ảnh này. Cảm ơn ba má đã nuôi dạy con khôn lớn, cảm ơn đã cho con vào trường học, cảm ơn các giáo viên, cácthầycô đã dạy em biết chữ để ngày hôm nay em được cmt dưới bức ảnh này.xin cám ơn những nhà khoa học,những nhà phát minh đã sáng tạo ra máy chụp hình và internet để moị người chja sẻ vs nhau những tấm ảnh đẹp.kám ơn kác nhà du hành vũ trụ.NASA và Nga đã thjết lập hệ thống vệ tinh mạng cục bộ.kảm ơn Mark Zurkuberg vì đã tạo ra facebook.NOkia microsoft và intel lẫn kác tập đòan côg nghệ đã tạo ra smartphone và máy tính. Vâng, xin cảm ơntất cả !!Đẹp, quả thật là một bức ảnh vô cùng đẹp ! Đã lâu lắm rồi mình chưa xem một bức ảnh đẹp đến như thế này. Mình thật sự rất sung sướng, rất hạnh phúc. Mình xin cảm ơn Đảng,cảmơn nhà nước, cảm ơn các tổ chức, các cơ quan ban ngành đoàn thể, cảm ơn các cấp lãnh đạo đã chèo lái con thuyền xã hội chủ nghĩa. Cảm ơn các anh hùng, các liệt sĩ đãbỏ công hy sinh để đất nước hòa bình, để mình được ngồi đây ngắm bức ảnh này. Cảm ơn ba má đã nuôi dạy con khôn lớn, cảm ơn đã cho con vào trường học, cảm ơn các giáo viên, cácthầy cô đã dạy em biết chữ để ngày hôm nay em được cmt dưới bức ảnh này. Vâng, xin cảm ơn tất cả !! Và chân thành cảm ơn ! vâng và lời cuối con xin cám ơn má, nhân viên FPT, chính quyền nhà nước đã tạo điều kiện đã kéo mạng enternet về với con để con được xem bức ảnh này ! thật quí hóa quá vâng tôi rất xúc động và xin cám ơn 1 lần nữa !

Ủng hộ diễn đàn