Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phòng chiếu phim mini

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Nguyễn Văn Minh Hoàng, 21/12/16.

Lượt xem: 1,622

1. Nguyễn Văn Minh Hoàng Mới đăng kí

Hiện tại em muốn làm một phong quay phim mini tại nhà nhưng chưa có kinh nghiệm nên mong bác nào biết chỉ giúp:
    1. Em muốn quay bài giảng dạy trên bảng (bảng cỡ 2m*1m) nên có nhu cầu mua một máy tầm 10tr.
    Hỏi: Máy quay tầm đó có ổn không ạ? Nếu ổn thì theo bác nên chọn máy quay của hãng nào cho phù hợp? nếu chưa ổn thì theo bác nên chọn máy tầm nhiêu cho phù hợp (tiêu chí phù hợp và giá bình dân ạ)
    2. Liên quan tới trình chiếu nên em dự định mua một máy chiếu mini tầm 5tr.
    Hỏi: Máy chiếu tầm đó có ổn không ạ? ếu ổn thì theo bác nên chọn máy quay của hãng nào cho phù hợp? nếu chưa ổn thì theo bác nên chọn máy tầm nhiêu cho phù hợp (tiêu chí phù hợp và giá bình dân ạ)
    P/s: bác nào có kinh nghiệm có thể góp ý cho em thêm cần mua những đồ dùng khác.
    Em cảm ơn nhiều

...

Ủng hộ diễn đàn