Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phông nền cưới cdr

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi rungtram2014, 3/12/14.

Lượt xem: 10,671

1. rungtram2014 Thành viên cấp 4

như tiêu đề mình nhờ anh chị em xem và góp ý kiến cho phông nền cưới mình thiết kế cho thằng em trai.
    nếu các bạn náo có cho mình xin vài file làm mẫu về nghiên cứu.
    thank các bạn đã xem bài viết

...
    Phạm Hữu Dưmaclife thích bài viết này.
  2. maclife

maclife Banned

Cho mình xin File này đi bạn!!!
  3. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

maclife thông cảm mình mới demo chưa in ra sản phẩm nên mình không thể cho bạn được
    chúc bạn vui vẽ
  4. Quanthanhtieu

Quanthanhtieu Thành viên cấp 2

rungtram2014 Mình nhận xét thật nhé, nếu có làm bạn không hài lòng mình xl. Font bạn sử dụng cho tên cdcr hơi khó đọc, thay font khác dễ nhìn hơn. Bố cục bạn cho lên trên hết làm phía trên hơi chật chội còn phía dưới trống nhiều quá, bạn có thể phóng to một chút rồi di chuyển ảnh xuống dưới là ok. Màu phông thấy chưa ổn lắm, thử phối lại xem sao. Còn hình của cr bạn làm chưa kĩ lắm, còn sai sót nhé..
    lxh1290rungtram2014 thích bài viết này.
  5. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

Quanthanhtieu thank bạn đã góp ý kiến mình sẽ cố gắp thêm
  6. lxh1290

lxh1290 Thành viên cấp 2

sao cái ảnh cưới bác ko làm full ở đằng sau luôn cho đẹp
  7. andyleca

andyleca Thành viên cấp 2

Theo mình thì làm chưa đồng bộ, đám cưới lấy gam màu đỏ hồng làm chủ đạo thì hình bên trong bạn phải Blen về tông hồng nhạt tươi tắn hơn,chứ bạn để màu hồng và tông xanh trong hình thấy chớt quớt. Còn nữa hình dâu và rể nên phóng to về bên dưới nhìn cho nó hài hoà bố cục. Đây thêm cái chớt quớt thứ 2.Hình nhỏ cạnh bên nên sắp lại cho hợp lý hơn,nhìn đơn điệu lắm.Nên lựa những tấm dâu và rể thể hiện được ngày vui duyên mới...dĩ nhiên bạn phải đưa nó về cùng tông.Hình bạn chỉnh quần chú rễ bị bệt màu mất chi tiếc mất rồi ,vài lời nhận xét , có gì ko phải bạn bỏ qua cho.....
  8. buttre_07

buttre_07 Thành viên cấp 2

#6. Người ta cưới từ ngày 17/12 rồi bạn ạ. Cái ảnh này up từ ngày 3/12 lâu rồi.
  9. lucyenhd

lucyenhd Thành viên cấp 2

bác có cái fong nay kêu độc, thì mình cũng có vài khung r, bó tay
  10. datamax

datamax Mới đăng kí

11. Kum.Bear

Kum.Bear Thành viên cấp 1

k ăn nhập lắm nhỉ :|
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn