Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phòng ngủ mình vừa dựng với 3dsmax

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm kiến trúc của bạn' được đăng bởi Nik9894, 10/6/14.

Lượt xem: 9,996

1. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

lucyenhd mình thấy bài của bạn làm tốt thật đó, về bố trí và hài hòa màu sắc rất ổn. Chỉ có cách đặt camera mình nghĩ bạn nên xem lại thôi. Có thể bạn mún khoe phần bàn học, nhưng phần tường trang trí và giường bị mất một góc rất uổng. Trong khi đó mới là điểm chính của phòng ngủ.
  2. lucyenhd

lucyenhd Thành viên cấp 2

TPaine , mình nói là phong cách hơi đơn giản, vậy lên mình hông muốn cầu kỳ, cái mà mình nói thật không ưng là cái đầu Giường, phía khung trang trên đầu giường đó lắm đó bạn ak. :-w :-w :-w
  3. tran_thom

tran_thom Thành viên cấp 1

Em chẳng hiểu gì về 3Dmax nhưng mà đẹp lắm thớt ạ. Lúc nào rảnh, thớt thiết kế cho em một căn phòng 3D ngoài trời nhé. Tối ngủ mà vẫn có thể ngắm trăng sao...... :D
  4. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

lucyenhd đơn giản cũng có hay của đơn giản, mình thì thấy chỗ đó cũng ổn (tuy đúng là có hơi trống). Phần bố trí hay màu sắc thì mỗi người 1 ý nên mình kg bình luận nhìu. Nhưng mình cũng thik cách làm của bạn trong hình đó. Còn về kỹ thuật mình góp ý cái camera vậy vậy đó. Việc đặt camera cũng khá quan trọng đó bạn ;)
    lucyenhd thích bài viết này
  5. lucyenhd

TPaine Chuẩn, mình cũng bị phê bình về cái camera, nhưng 1 mình, con gái gánh từ A-Z , nào là viết tiểu luận, nào là vẽ CAD, rùi lung tung, nên các thầy cũng nhẹ tay cho mình, hihi, dù sao mình cũng cảm ơn bạn nhiều nhé, và góp ý cho mình... hi ... I-).....L-)
  6. jungsu123

jungsu123 Mới đăng kí

đẹp lắm b à. nhưng mình chỉ thắc mắc k biết cái bóng sáng nhất ở ô cửa sổ thứ 2 kia là j thôi :v nó làm mình có cảm giác như đang loạn sáng ý :D mà cái bản đồ cũng k nên để màu đen. màu đen thì sang thật đấy nhưng mà lôi vào phòng ngủ thì nghe có vẻ kì kì :v
  7. Nik9894

Nik9894 Thành viên cấp 2

jungsu123 nó phản chiếu lại thôi,cái tủ ấy mà
  8. Nik9894

Nik9894 Thành viên cấp 2

lucyenhd tháng 8 vô xí gòn à :3
    dc đấy hahaha lang thang chơi :D
    lucyenhd thích bài viết này
  9. Nik9894

Nik9894 Thành viên cấp 2

tran_thom bạn vừa cho mình 1 ý tưởng đấy
    để mình thử phát triển xem như nào >:D<
    tran_thom thích bài viết này
  10. lucyenhd

Nik9894 Nếu có cơ hội, mình đồng ý luôn, mong các bạn trong đó giúp đỡ cho mình ak ..hihi. ;)) ;)) ;))
    Nik9894 thích bài viết này
  11. Nik9894

Nik9894 Thành viên cấp 2

12. khangdeptrai

khangdeptrai Mới đăng kí

ok nhìn cũng dc nhưng hạn chế màu đen bớt đi bạn
  13. Nik9894

Nik9894 Thành viên cấp 2

khangdeptrai thank a góp ý
    e mún táo bạo chút thử
    :))
  14. tran_thom

tran_thom Thành viên cấp 1

Bác Nik9894 >:D< Bác cứ cho em một căn phòng ngoài trời, có thể vừa nằm ngủ, vừa ngắm trăng sao là được rồi. Chứ em ao ước có một căn phòng như thế lắm ạ. :D Đa tạ bác! :D
    Nik9894 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn