Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Photo by me] Xe đạp vòng thủ đô :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Panbeo, 21/2/13.

Lượt xem: 4,186

1. Bánh mì áp chảo

Bánh mì áp chảo Thành viên cấp 1

"buổi sáng của các chàng trai" :v
    Panbeo thích bài viết này
  2. Đầu gấu Vietdesigner

Đầu gấu Vietdesigner Thành viên cấp 3

Mèo đi ngủ rầu :3
    Còn con gấu , nhưng dạo này nó đi cặp bồ với con rồng gay rồi :3 mình bị bỏ rơi ở nhà
  3. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Gấu là đứa nào, rồng là đứa nào .__.
  4. Ku Sang

Ku Sang Thành viên cấp 4

đúng đẹp luôn...thích tấm có cây kem
  5. Panbeo

Panbeo Thành viên cấp 4

Bức ảnh được nhiều ng bình chọn nhất =))
    Th luyên thuyên kia :T đấm phát chết luôn h :))
    I love it :* <3
    À cái này e hiểu mà :3 haha
  6. Đầu gấu Vietdesigner

Đầu gấu Vietdesigner Thành viên cấp 3

con gấu mà ko biết ak -_-
  7. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Muốn đi Hà Nội lắm rồi. Xem xong bộ ảnh lại còn nôn nao hơn. Hà Nội ngoài đời có đẹp và bình yên thế không hả bạn ... :)
    PanbeoLeo_Gió thích bài viết này.
  8. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

9. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Nếu là đi bộ thì có đôi chút bình yên! còn bạn tham gia giao thông Hà nội thì hết luôn cả mơ với mộng! Nhưng gần như tất cả ảnh về Hà nội đều bình yên và mang chất rất Hà Nội :) Nhẹ nhàng và yên bình đến lạ
    I <3 Hà Nội :))
    PanbeoNgựa Hoang Gemini thích bài viết này.
  10. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Chắc sẽ cố gắng ra đến hà Nội thôi, vì có nhiều lý do, nhiều cái hẹn với đất Thủ Đô mà^^
    Nôn nao quá...
    Leo_Gió thích bài viết này
  11. Panbeo

Panbeo Thành viên cấp 4

Thú thật mình không phải một người yêu HN. Đôi khi còn rất ghét cái ồn ã, xô bồ, khói bụi khi đi xe máy :) Mình yêu đất Hải Phòng của mình hơn.
    Nhưng ở đâu thì luôn có nét đẹp riêng chờ mỗi con ng tự khám phá :) HN trong những bức ảnh của mình chính là những khoảnh bình yên hiếm hoi mà mình cảm nhận đc và tìm kiếm đc.
    Bạn hãy ra HN và thử cảm xem vẻ đẹp của thủ đô :)
    Ngựa Hoang Gemini thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn