Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Photo] City House by Tho Nguyen

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi DesignerTN, 11/11/13.

Lượt xem: 3,127

1. DesignerTN Mới đăng kí

số là em có 1 nick trên đây cũng lâu rồi. tự nhiên 1 ngày ko vào dc bằng face nữa. cứ bị lỗi nên tạo nick mới :(
    em cũng là 1 thằng ớt ơ tập chụp thôi ạ :D.. các bác cho em ý kiến để sau này em chụp dc tốt hơn . em xin nhận mọi ý kiến kể cả gạch đá . nhưng mà đừng chửi tục vào mặt em là dc rồi các bác ạ :D
    1
    2
    3
    4
    5
    6
    7
    8
    9
    10
    11

...
    nonameyoyo, mgr, nhtra1 người khác thích bài viết này.
  2. PHN

PHN Thành viên cấp 1

Em cũng phải tạo acc mới bác ạ , nhưng em thì do lạm dụng lasspass :-<
    Mod cười duyên quá :>
    DesignerTN thích bài viết này
  3. DesignerTN

DesignerTN Mới đăng kí

hahaha... đây là bộ đàng hoàn nhất của em đó bác
  4. mgr

mgr Cựu quản trị

Mod nhìn yêu nhỉ :)
  5. Aaron March

Aaron March Mới đăng kí

Mod cười duyên wá.....cơ mà tấm số 8 bác quên làm da hay cố tình để vậy....mình thấy trên mặt và ngay mắt của mod bị lỗi >"<
  6. mlouis1997

mlouis1997 Thành viên cấp 1

không biết là do mod đẹp,hay cảnh đẹp hay .. do bác chụp đẹp,cơ mà e thấy đẹp :v
  7. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

PIC 1 sao k dẹp cái quạt qua 1 bên,... 8-|
    Ảnh hơi tối.
  8. DesignerTN

DesignerTN Mới đăng kí

Aaron March à . thật ra bạn gái của tớ bị tật ở mắt . có 1 nốt ruồi ngay trong mắt .
    Tks mọi người đã xem ảnh . cá nhân em thích ảnh tương phản và ít ánh sáng 1 chút . ^_^ ... cây quạt là lỗi em . em chụp xong về mới thấy nó TT.TT
    Aaron March thích bài viết này
  9. Aaron March

Aaron March Mới đăng kí

DesignerTN sorry bác cái này thì mình ko biết thật....mà mình thấy bác có về retouch lại rồi....vấn đề đó xử lý cũng ko khó sao bác ko làm lun cho đẹp....ý kiến của riêng em thôi nhé ^^!
  10. Akane9x

Akane9x Thành viên cấp 1

Kết pic No.4 của bạn quá !
    Mod có hồn, màu tóc được nắng tô ánh lên :)
    màu sắc cũng có phần tươi hơn !
  11. DesignerTN

DesignerTN Mới đăng kí

Aaron March bác khách sáo quá ... mấy lần trước em cũng xóa ấy. mà em nghi~ ít ai có cái này nên để lại làm hàng hiếm luôn hahaha .
  12. Aaron March

Aaron March Mới đăng kí

13. nonameyoyo

nonameyoyo Thành viên cấp 2

#3 đẹp nhất luôn, #8 rất tươi, #11 rất tự nhiên>>> xử lí da chút xíu xiu nữa là OK
    #4, #5 màu sắc tươi sáng nhưng góc chụp có phần để lộ chút khuyết điểm của mod, bác DesignerTN thử test với các góc chụp khác, biểu cảm khác xem sao:D
    Mình là mình khoái #3.
  14. radiance44

radiance44 Thành viên cấp 1

xênh wa' !! :*
  15. DesignerTN

DesignerTN Mới đăng kí

cảm ơn góp ý của nonameyoyo . bác nói rất đúng dụ da . em rất lười TT.TT . chủ yếu blend màu xong coi như hoàn thiện luôn . . . em có nhìu lần thử chỉnh sửa da theo tut nhưng chẳng lần nào em làm tốt cả . thật đáng thất vọng :(( . bạn gái em thì khuyết điểm khá nhiều . . . em chỉ hạn chế dc thôi chứ cố lắm ko mất hết dc hiu hiu ... cơ mà cười thì tỏa nắng luôn đúng ko mọi người .
  16. nonameyoyo

nonameyoyo Thành viên cấp 2

DesignerTN : da bạn gái bạn đẹp sẵn rồi mà, về cơ bản là không phải chỉnh gì, cứ chuẩn sáng là ok.
    - Cái vụ khuyết điểm thì bạn cứ thử các góc chụp khác che đi tí ti thôi, chứ không nên xoá hay chỉnh = PTS, mất đi vẻ đẹp tự nhiên.
    - Có bạn gái thì chụp cho đến khi hỏng máy thì thôi bạn à, chụp nhiều có kinh nghiệm nó lên tay nhanh lắm\m/
    Như tấm #3 là che đúng chỗ che mà khoe đúng chỗ khoe rồi còn gì:D
  17. DesignerTN

DesignerTN Mới đăng kí

chìu nay đi chụp couple. ráng chụp tốt chút lại up lên hỏi ý kiến của mọi người .
  18. kingsapro

kingsapro Thành viên cấp 1

Chết mệt với kiểu ngu ngơ khù khờ này, thích nhất tấm này <3

Ủng hộ diễn đàn