Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Photo] Đà Lạt , mùa đông đang đến

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi anbi1805, 9/12/12.

Lượt xem: 5,966

1. anbi1805

anbi1805 Thành viên cấp 3

100% e xài M cho 80gb hình chụp cả đời tới bây h í =)) mấy ông kia chê , ảnh noise nhìu :D nên mới nói máy cừi khử nhiẽu kém qá :D
  2. anbi1805

mình cũng chả biết nữa :P để hỏi thử , tại Đà Lạt cũng khá nhỏ nên ở chỗ nào cxung khá gần trung tâm hết :D
    NguyenDu thích bài viết này
  3. NguyenDu

NguyenDu Thành viên cấp 2

Vậy a hỏi giúp e xem nhé, e đi du lịch bụi ko có nhìu xiền :P
  4. anbi1805

ok bạn :) mà mình cũng sinh 93 :P ko cần gọi anh như thế đâu :D
    NguyenDu thích bài viết này
  5. Kenny Vũ

Kenny Vũ Thành viên cấp 2

Khách sạn rẻ ở trung tâm Dalat: khu khách sạn phía sau bến xe Tùng Nghĩa (Đường Phan Bội Châu kéo dài đến đầu đường Bùi Thị Xuân). Cách trung tâm khoảng 5-7' xe máy thì khu nhà trọ/nhà nghỉ ở ngay ngã 5 Đại học (đường Phù Đổng Thiên Vương, đường Nguyễn Công Trứ, cuối đường Bùi Thị Xuân) giá cũng mềm lắm. Nếu mà không rành nữa thì cứ túm đại bác xe ôm nào nhìn chất phác tí mà hỏi :)
    NguyenDuanbi1805 thích bài viết này.
  6. dookie

dookie Thành viên cấp 2

Mong sẽ có ngày đc cùng bạn giao lưu :P
  7. anbi1805

:D mình cắm ở Đà Lạt :D mong sẽ hội ngộ
    dookie thích bài viết này
  8. Christmas

Christmas Thành viên cấp 1

Tự hào khi xem mấy ảnh này quá. Yêu Đà Lạt kinh khủng. Có đi đâu cũng ko thể xa Đà Lạt được. Cảm ơn bác về bộ ảnh đẹp.
    anbi1805Kenny Vũ thích bài viết này.
  9. clil

clil Thành viên cấp 1

có cơ hội cũng phải lên đây 1 chuyến cho thõa :D
    anbi1805 thích bài viết này
  10. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Đà Lạt mùa này bình minh sương dày nhỉ. Đẹp thật :like:
  11. dookie

dookie Thành viên cấp 2

có con em gái đang học trong đấy. hẹn hè năm sau chuẩn bị súng ống đầy đủ vào giao lưu :P
  12. anbi1805

EM GÁI BÁC NĂM NAY NHIU TUỔI ? :) TRƯỜNG NÀO ? :". cho info cái nèo
  13. hoang_le

hoang_le Thành viên cấp 1

phát cuối tẹc zời thật hehe
  14. BlackSheep

BlackSheep Thành viên cấp 1

Quê hương mình đẹp quá. Mình rất thích tấm #5 của bạn.
  15. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Ơh... thế ISO cụ để bao nhiu ợh #:-s
  16. anbi1805

à mấy ảnh này thì ko bị :) toàn iso100 , nhưung mình hay chụp đêm :D phải quăng lên tận 1600 .. noise thì thôy rồi :))
    Shenvi thích bài viết này
  17. anbi1805

thank anh ạh :D
  18. BlackSheep

BlackSheep Thành viên cấp 1

1100D thì cũng gọi là cùi nếu so với các máy đời cao hơn, nhưng ý tưởng, kỹ thuật tốt thì việc thể hiện cũng sẽ hiệu quả hơn nhiều. Bởi vì nhiếp ảnh căn bản cũng là thể hiện cái cảm nhận của người chụp ảnh đối với thiên nhiên, con người xung quanh mà thôi. Việc thể hiện sẽ khó hơn đối với máy cùi và dễ dàng hơn với máy chuyên nghiệp, nhưng ko có nghĩa máy cùi thì ảnh xấu mà máy chuyên thì ảnh đẹp. Ngày xưa 350D cũng cho bao nhiêu ảnh để đời, làm nức lòng dân chơi Canon hồi đó. Nên cứ tiếp tục chiến đấu với nó em ạ.
    Tiếp tục share những thước hình đẹp nhé :)
    anbi1805Shenvi thích bài viết này.
  19. Kenny Vũ

Kenny Vũ Thành viên cấp 2

Hở hở, thiệt ra mà nói thì cái HỒN của ảnh mới là cái người đời tìm kiếm và khao khát được chiêm ngưỡng, chứ cái thể loại MÁY ẢNH nó như thế nào thì cũng thế thôi, giống như ví đơn giản là Ỷ Thiên Kiếm mà rơi vào tay tiều phu thì nó chẳng qua cũng chỉ là thứ... để đốn củi, còn đã đạt trình độ cỡ thánh kiếm Hoa Vô Khuyết chẳng hạn, thì củi hay kiếm cũng là bảo kiếm mà thôi :))
    anbi1805Shenvi thích bài viết này.
  20. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Cố lên, bao nhiu bạn ủng hộ bạn kìa :)
    Máy tốt là máy vừa tay bạn nhé ^^!
    anbi1805Kenny Vũ thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn