Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Photo] Hello Spring With My Love

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi HieuPham273, 5/2/13.

Lượt xem: 4,374

1. olala211

olala211 Thành viên cấp 1

bức 8, 13 ổn phết :D
  2. gdae2811

gdae2811 Thành viên cấp 1

Mình nghĩ mod nữ hơi thiếu tự nhiên, cũng do cả photographer và mod nam chưa biết phối kết hợp nhuần nhuyễn nữa :P. Đề nghị thay mẫu nam :D
  3. hitqualieu

hitqualieu Thành viên cấp 2

#2 có vẻ rất gay cấn
  4. nguyenk nk

nguyenk nk Thành viên cấp 2

lần đầu ng` ta chụp thì làm sao dạn dĩ như mấy cô hay chụp mak mấy bác đòi hỏi biểu cảm này nọ...cái đó đâu phải nói là làm đc...:3...
    2 bạn đẹp đôi lắm...:-bd...
    nhưng mak lần sau nếu có chụp nữa thì chịu khó nhờ anh photographer nào có tay nghề 1 chút...ảnh chụp ko đẹp vs lại c~ chẳng biết stylish taọ dáng cho mẫu gì cả...:3...
  5. Thuong Koi

Thuong Koi Thành viên cấp 2

mẫu nữ đeo mặt nạ đi chụp ảnh ah :v
  6. trueboy84

trueboy84 Mới đăng kí

ảnh bị out nét nhiều, kỹ thuật chụp mình thấy chưa ổn lắm. Còn về mod thì mình thấy cũng như mọi ng nói rồi, hơi cứng, nhưng ko sao, chủ yếu vẫn do kỹ thuật chụp và cách bắt hồn thôi :)
  7. echtammua

echtammua Thành viên cấp 2

8. lynz1st

lynz1st Thành viên cấp 1

không có ý gì nhưng nhìn qua tấm đầu tiên bác chủ topic rất giống nghệ sĩ Chiến Thắng

Ủng hộ diễn đàn