Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[photo] Lang thang "phơi" đêm Hà Thành thú vui hơi quái

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi thanhluan, 8/10/12.

Lượt xem: 11,007

1. thanhluan Thành viên cấp 4

21h30 ra khỏi nhà...
    Đầu tiên là phơi trên cầu vượt Ngã Tư Khổ
    Ảnh gốc không hề qua chỉnh sửa nhé các bác, ko mang chân mà cứ thíc đú chụp phơi nên hơi bị...ngoằn nghèo ;))

Vài kiểu chụp lấy textures :)

22h30 công khoa học tự nhiên, thấy 1 cô bé ngồi cắm phone nghe nhạc hồn nhiên...định ra làm quen nhưng lại sợ ăn gạch, đứng chụp kiểu này ai đi qua cũng ngoái nhìn :">

00h đêm ra được đến Hồ Tây, vừa chụp vừa run...phần thì vì lạnh '+_+ , phần thì vì sợ :-ss
    Cái này là không phơi nhé.

Cho màn trập há miệng thêm vài giây nào

Định về vì khá là run...nhưng đi 1 qoãng lại thấy đẹp quá, lại ko nỡ từ...cơ mà chụp lên lại không được đẹp như mình thấy, đúng là trình độ có hạn... :(

...
  2. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Ảnh ko có gì đặc biệt =.=
  3. xuangiang1011

Không mang tripod thì cũng kiếm chỗ nào kê máy ảnh vào chứ :|
    Mà hình như lens của bạn bị mốc hay sao ý mà bokeh nhiều chấm thế :D
    haminh thích bài viết này
  4. Congachamxup

Congachamxup Thành viên cấp 2

pitlamgiamorous2k7 thích bài viết này.
  5. xuangiang1011

6. Amygreen

Amygreen Thành viên cấp 2

Thôi xong, thớt đã bị dìm trong bể cá.... :))
  7. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Có gì đâu bác iem dân amater đua đòi thôi mà, bình thường mà :))
  8. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

thanhluan đầu tư tripod đê! Thi thoảng .... anh mượn!
  9. amorous2k7

amorous2k7 Thành viên cấp 3

Đúng đấy đầu tư đi thi thoảng tớ cũng mượn :D :D Mà đúng là về đêm có khác, càng lúc thấy tay chú càng run :))
  10. xuangiang1011

Chơi hẳn tripod cạc bon đi bạn, rồi về review cho ae luôn =P~
  11. thanhluan

Vãi 2 cái ông này, sao 2 ông ko nghĩ ngược lại là 2 ông đầu tư thỉnh thoảng iem mượn nhể :-?

đêm nay 1h bác cứ vác theo 1 iem máy ảnh, 1 iem laptop ra hồ tây đứng phơi sáng 1 mình xem bác có ko run ko :P
  12. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Chả sợ gì ngoài cơ động! :D! HN về đêm thì cơ động ra đường nhiều hơn nông dân!
  13. amorous2k7

amorous2k7 Thành viên cấp 3

Không có tiền các anh ấy cho đi mà, cất tiền ở "Quần dùi khoét đuôi tôm" =))
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  14. pitlamgi

pitlamgi Banned

Ở bên hội Phượt cũng thỉnh thoảng tổ chức phượt đêm bằng xe đạp đó :)

Khá hay :)
  15. thanhluan

Hội sói phượt của iem cũng thế, cũng thỉnh thoảng phượt đêm xe đạp thú vị phết :)
    pitlamgi thích bài viết này
  16. pitlamgi

pitlamgi Banned

BẠn ở chỗ nào ? Mình thích đi lắm nhưng ở cùng bố mẹ nên k được đi về muộn :-s
  17. thanhluan

Iem ở Hoàng Quốc Việt, iem cũng ở cùng bố mẹ, nên cũng chỉ đi đêm được 1-2 lần thôi...iem hiểu tình cảnh của bác, vì iem cũng thế, vài tháng mới dám xin phượt 1 lần :(
  18. pitlamgi

pitlamgi Banned

^^. Mình cũng thích đi như thế lắm .

" Hà nội đẹp nhất về đêm " mà :). Sau này mà có điều kiện chắc mình sẽ phát triển cái sở thích đó trong mình :)
    thanhluan thích bài viết này
  19. thanhluan

Iem cũng thíc lắm chứ, Về đêm chẳng ai bon chen về đêm mới có những khoảng lặng để thấy được cái đẹp của Hà Nội, ban ngày thì quá ồn ã và đông người cho những cảm xúc :)
    Cơ mà iem đi làm và học 3ka 1 ngày, chủ nhật cũng ko dc nghỉ, nên thíc thì thíc thôi, ko đủ sức để đi....
  20. pitlamgi

pitlamgi Banned

Mình sắp tới cũng học thêm ca tối :D.
    Về đêm có những khoảng khắc rất quý về những cô chú công nhân làm công việc buổi tối của mình hoặc những người leo đơn.
    thanhluan thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn