Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Photo Manipulation] Buồn - INFINITE VIETNAM

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi DanganhQuang, 13/9/14.

Lượt xem: 4,184

1. DanganhQuang Thành viên cấp 1

...
    Mềnh Là Khoa, doatro, dzotjnh16 người khác thích bài viết này.
  2. Hải _Trần

Hải _Trần Mới đăng kí

đẹp thật :) nhìn như đang tận hưởng sự bình yên ban đêm hơn là buồn.
    Minh Kì Đônghalopro thích bài viết này.
  3. hvthanhtan

hvthanhtan Thành viên cấp 2

đẹp quá, bạn cho phép mình down tấm không có chữ trắng về làm backgroud nhá ;)
  4. Hani Nguyễn

Hani Nguyễn Mới đăng kí

Tên là buồn mà nhìn màu sắc khung cảnh chả thấy buồn tẹo nào cả, nhìn fantasy

nói chung là "đẹp"
  5. hvthanhtan

6. DanganhQuang

DanganhQuang Thành viên cấp 1

tuancrab: Cảm phiền bạn remove ảnh trên giúp mình. Đây là tác phẩm của mình và mình không muốn có bất kì ai can thiệp chỉnh sửa vào khi chưa xin phép và được mình đồng ý. Dù có thể là bạn không có mục đích gì cả nhưng mong bạn lưu ý vấn đề này. Cảm ơn bạn :)
  7. bataulai

bataulai Thành viên cấp 2

cao thủ ! xin hỏi tác giả: chữ BUỒN bác sử dụng tính năng 3D của PTS hay sao ạ ? :)
  8. DanganhQuang

bataulai: mình dùng Xara 3D bạn ạ :)
  9. hvthanhtan

DanganhQuang ồ mình xin lỗi bạn tại bạn để chữ ở vị trí center nên mình cảm thấy không được đẹp lắm, thường mình thấy kí tên hay watermark thường góc phải dưới bức ảnh :)
  10. DanganhQuang

hvthanhtan: Đây là format của dự án chứ không phải chữ ký cá nhân của mình :)
  11. mgr

mgr Cựu quản trị

Mình xin phép được remove ảnh của tuancrab :-B
  12. Công dân lương thiện

Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

xara, nghe lạ thế. Đẹp lắm thớt, đậm chất fantasy
  13. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:"> mình cảm thấy bạn bỏ hoa sen ở dưới nó cứ thế nào ấy bạn ạ, thêm ít light cho hoa sen thử xem

Ủng hộ diễn đàn