Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Photo] Mừng ngày trở về

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi RyNguyen, 8/4/13.

Lượt xem: 2,262

1. RyNguyen Thành viên cấp 2

4rum bị khóa lâu quá, mất tăm hơi bjo e mới quay lại. Sẵn dịp bị khách lừa 1 vố đau điếng người đành dẫn bạn đi chữa cháy đem khoe cả nhà :D

...
    pitlamgi, Long KhánhNgựa Hoang Gemini thích bài viết này.
  2. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Khách lừa gì thế bạn, chia sẻ đc ko để anh em sau này rút kinh nghiệm mà né :D
  3. RyNguyen

RyNguyen Thành viên cấp 2

à 1 nhok 91 gọi cho mình cả tuần đk chụp,tối nào cũng e mún thế này e muốn thế kia. cố nhiên đòi chụp bằng được váy cưới và áo dài, add fb e thấy sinh viên với lại thấy làm tình nguyện bạn bè toàn cs, ca nên tin tưởng đồng ý thuê váy áo đi thì. sáng ra gọi ko nghe máy, trưa nt cho e 1 cái "bố mẹ k cho đi =))" e gọi lại k nghe. bjo về blog nick face mình, nản toàn tập mất tiền oan k nói nhưng bận thì phải báo chứ tốn công sức thật =.=" thôi e đành gọi bạn đi chữa cháy cho vui =.=" haizz
    seiryu7429Ngựa Hoang Gemini thích bài viết này.
  4. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

RyNguyen Ra thế, dễ điên nhỉ. Chia buồn với bạn :-s
    Mà mình nghĩ nó bận bịu gì, lừa bạn thì có
  5. RyNguyen

Lần số đt google e cũng tìm ra nhà, fb block e nhưng người khác vẫn thấy nhưng làm j được đâu bỏ thôi =.=" Kinh nghiệm xương máu =.="
    Ngựa Hoang Gemini thích bài viết này
  6. pitlamgi

pitlamgi Banned

Có 1 cái thôi à :-B
  7. RyNguyen

bác cứ từ từ, e đang đang chỉnh =))
    pitlamgi thích bài viết này
  8. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

làm ăn mà gặp mấy thành phần này khó chịu thật, cũng là kinh nghiệm rút ra lần sau và cho những ng khác bạn ạ
  9. RyNguyen

mình khoe ảnh cơ mà =.=" :((
  10. GUS Team

GUS Team Thành viên cấp 1

âm thanh chẳng liên quanh gì tới hình ảnh cả?

Ủng hộ diễn đàn