Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Photoinstrument 5.8 Build 585 - Tách nền, làm da mịn màng như da em bé

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ phần mềm hay cho máy tính' được đăng bởi boyplay, 3/10/12.

Lượt xem: 5,897

1. boyplay Thành viên cấp 3

PhotoInstrument là một công cụ mạnh mẽ, biên tập hình ảnh dễ dàng nhưng rất chuyên nghiệp. Chỉ với vài cú nhấp chuột, bất cứ ai cũng có thể biến bức ảnh của mình trở thành một bức ảnh chụp kĩ thuật số chuyên nghiệp:
    * Photo Editing
    * Photo Retouch
    * Draw MakeUp
    * Làm cho hình ảnh của bạn như được chụp bởi chuyên gia kĩ thuật số.
    Nếu bạn đã từng tự hỏi làm sao có thể biến một tấm hình bình thường trỡ nên lộng lẫy khi đưa hình ảnh của bạn lên trên trang facebook hoặc friendster của bạn hoặc thậm chí trên myspace, nhưng bạn lại không biết chút gì về đồ hoạ thì phần mềm này là câu trả lời cho các vấn đề của bạn của bạn.
    Các công cụ để chỉnh sửa ảnh trong chương trình :
    · Liquify
    · Clone
    · Smudge
    · Skin Cleaner
    · Glamour Skin
    · Dodge / Burn
    · Brush
    · Blur
    · Sharpen
    · Colorize
    · Rotate / Scale
    · Red Eye Removal
    · Brightness-Contrast
    · Adjust Color Levels

Hãy xem một số ví dụ dưới đây. Vì vậy, dễ sử dụng mà bất cứ người nào có thể áp dụng những thay đổi này. Một người bạn của tôi, người không rành về độ họạ máy tính, chỉ cần bỏ ra 5 phút và thực hiện các sửa đổi thì không khác gì một nhà nhiếp ảnh chuyên nghiệp.
    Download Trial
    [LOCK][DOWNWZ]http://www.photoinstrument.com/PhotoInstrument_setup.exe[/DOWNWZ]

Portable Photoinstrument 5.8 Build 582 Full

[/LOCK]

Bản mới nhất hiện h Boy test cờ rắc toàn trời ơi ko à. Nên ai test cờ rắc nào ngon với ver mới nhất thì update nha :)

...
    kayoki thích bài viết này
  2. newyniong

newyniong Mới đăng kí

Tiếc là chỉ tải được các phân mềm miễn phí thôi....haizzz

Ủng hộ diễn đàn