Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Photomanipulation] Mùa thi.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Asio Flammeus, 15/1/13.

Lượt xem: 6,181

1. RyNguyen

RyNguyen Thành viên cấp 2

đẹp thật
  2. Tùng Lò Gạch

Tùng Lò Gạch Thành viên cấp 2

pic 2 đẹp đó bác :)
  3. prokid

prokid Thành viên cấp 2

đổ bóng sai hướng thì phải..ánh sáng chính diện cơ mà sao bóng lại lệch lệch sang phải thế kia
  4. Asio Flammeus

Asio Flammeus Thành viên cấp 2

Ánh sáng mình ước tính đổ một góc khoảng 70-80 độ lệch phải, nguồn sáng ở bên trái ấy.
    Do phần mũi phía bên phải bóng đổ nặng hơn phía bên trái. Cũng chính do phía bên trái đổ mỏng hơn nên có thể ước đoán được chiều ánh sáng gần chính diện nhưng bị lệch phải, tức nguồn lệch trái một ít ^^
    Nhìn kỹ thì phần bên phải tối hơn mà :D

Mình xác định như thế, bạn cứ nêu ý kiến của bạn để mình tiếp thu, tại đây là phần khó mà :D
  5. nguyenk nk

nguyenk nk Thành viên cấp 2

rợn rợn...:-ss...
  6. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Đổ bóng vậy là ok rồi , bác bảo phải đổ ra làm sao nữa , đổ về phía bên trái à =.='
  7. prokid

prokid Thành viên cấp 2

đổ thẳng xuống .. hơi chếch sang cũng được vì mình nhìn thấy trên cái mũi .. ánh sáng bị phản chiếu là thẳng vào mũi chữ không lệch sang trái bạn ạ
  8. prokid

prokid Thành viên cấp 2

mình thấy bạn đổ bóng cỡ đấy thì lệch trái hơi nhiều thôi :D
  9. Asio Flammeus

Dù sao cũ cám ơn bạn góp ý :)
  10. bq sang

bq sang Thành viên cấp 1

chả ra cái thể thống gì cả :-?? xấu :-??
  11. Asio Flammeus

Thanks bạn, đó cũng là một góp ý :)
  12. quachquach

quachquach Thành viên cấp 1

Thích tấm đầu tiên vì cảm giác thật nhất
  13. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

kinh con nhà bà zị o_O
  14. Kend Nguyễn

Kend Nguyễn Thành viên cấp 2

The Unborn (Cấm nghĩ bậy) <=== lời khuyên của bác như vô dụng với em :)):))Nói chung là ghét thật đấy :x

Ủng hộ diễn đàn