Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Photoquote] Mới tập AI mong các bác góp ý !

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi NQ Minh Quan, 22/2/14.

Lượt xem: 2,172

1. NQ Minh Quan Thành viên cấp 2

Như tiêu đề , mình rất thích typography và photoquote nên mày mò AI đc gần tuần ,mong các bạn góp ý để hoàn thiện hơn !

...
    Phantom, lenm, Katy23096 người khác thích bài viết này.
  2. G Dinny

G Dinny Thành viên cấp 3

e cũng định học cái này mà chỉ thích phần uốn lượn thôi...pác có ebook liên quan đến phần đó share e với ạ!...;)
    Katy2309 thích bài viết này
  3. Trung Võ

Trung Võ Thành viên cấp 2

đẹp lắm bác :)
    bác có thể share file eps ko? :D
  4. NQ Minh Quan

NQ Minh Quan Thành viên cấp 2

Trung Võ mình làm bằng AI rồi export ra png rồi qua PTS làm tiếp bạn ơi
  5. karthus

karthus Thành viên cấp 2

em thấy cái số 1 chữ không ổn
  6. lenm

lenm Thành viên cấp 4

G Dinny bạn tìm bài hướng dẫn về Glypt nhé, còn mấy đường uốn lượn này chắc bạn thớt tự vẽ bằng Ai
    G Dinny thích bài viết này
  7. G Dinny

G Dinny Thành viên cấp 3

lenm thanks pác ạ! e chỉ tập trung vào làm ảnh...lâu lâu muốn quote mà ko có time mò thêm :)
  8. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

Nhìn thoáng PIC đầu rất là đẹp. Nhưng nhìn kĩ nó gây cảm giác rất là bất an khi các chữ "treo lơ lửng" và có thể đổ bất cứ lúc nào. Bạn đóng cho nó vài cái đinh vào hoặc buộc vài nút dây vào có thể nhìn hình sẽ bớt "sợ độ cao" :D HIHI
    +1 cho thớt. đẹp đấy!
    NQ Minh Quan thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn