Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Photoshop báo lỗi "Photoshop detected graphics... " là sao nhỉ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi azekeni, 10/12/13.

Lượt xem: 8,167

1. azekeni Mới đăng kí

Mình cài bộ CS6 Master Collection. Sau khi cài và mở lên thì nó hiện hộp thông báo "Photoshop detected graphics hardware that is not officially supported. If you experience problems, please uncheck the Use Graphics Processor checkbox in the Performance panel of the Preferences dialog" là sao nhỉ? Mình không hiểu lắm. Mình đang dùng con Acer 4739 core i3 370M, Intel HD Graphic (Không ghi rõ 2000 hay 3000) với VGA Memory 1755Mb. Các bạn giúp mình với :)

...
  2. azekeni

azekeni Mới đăng kí

À, mình dùng windows 7 64bit nhé
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Vào Preferences > Performance > bỏ chọn Use Graphics Processor :v :v
    huhakasi, Dustin LeeHồng Sơn thích bài viết này.
  4. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Hoặc bạn có thể chọn Update Graphic Driver để máy nhận nhé! Lên trang chủ tải bản cập nhật mới nhất của driver về ý! :D
    Lỗi này hay gặp khi các bạn ghost máy dùng mấy bản ghost trên mạng tích hợp sẵn driver! :D Tuy nó có nhận driver card màn hình nhưng ko đầy đủ! :D
    Hồng Sơn thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn