Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Photoshop CC 2015 + Full Plugin [Portable]

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi dhquan94, 29/2/16.

Lượt xem: 80,611

1. dhquan94 Mới đăng kí

Hôm nay mình xin chia sẻ phiên bản Photoshop CC portable 2015, tải về và sử dụng ngay, không cần cài đặt lên phân vùng hệ điều hành, do đó phù hợp với bạn nào có máy cấu hình thấp và không thích cài đặt

Mặc dù là portable nhưng phiên bản mình chia sẻ dưới đây là phiên bản full không khác gì phiên bản cài đặt nhưng lại rất nhẹ, chỉ khoảng gần 600 MB, và phần mềm hoàn toàn miễn phí nên bạn không lo về vấn đề bản quyền, khi cài đặt có nhiều ngôn ngữ cho bạn lựa chọn.
    Phiên bản này dùng được trên máy 32-bit và 64-bit và có sẵn nhiều plugin.

Tải về: [LOCK]https://www.fshare.vn/file/27L4HVL6OP7L[/LOCK]
    Ps: Bản portable này khởi động rất nhanh như bản cài.

...
    Wind Monkey, mimbzai, cauvongtinhyeu5 người khác thích bài viết này.
  2. catbuiphongtran

catbuiphongtran Mới đăng kí

3. DarkMaru

DarkMaru Thành viên cấp 1

cám ơn thớt :)
  4. rooneynb

rooneynb Mới đăng kí

thớt nào kéo được up dùng lên trang share nào đó nhé, dạo này có share hay G+ cũng vô ích mình ko xem được thanks all
  5. tranthanhben2002

tranthanhben2002 Thành viên cấp 1

6. nguyenvanhuy0612

nguyenvanhuy0612 Thành viên cấp 2

Bản này không có plugin, không hỗ trợ OpenGL nên k dùng đc Old paint.
  7. Capssy

Capssy Thành viên cấp 2

có bạn nào có pluin mịn da vs tạo tia sáng mặt trời các thứ k cho mình xin link down nào tốt với.. hoặc gửi mail cho mình dùm nha... bebebe6193@gmail.com
  8. swing26

swing26 Thành viên cấp 1

em bị lỗi này adobe photoshop cc 2015 1.1 portable cannot be started. you may wish to re-install to fixx this issue ai biết cách giải quyết không?
  9. cauvongtinhyeu

cauvongtinhyeu Thành viên cấp 2

cảm ơn bác rất nhiều
  10. madi3d8

madi3d8 Thành viên cấp 1

"...phần mềm hoàn toàn miễn phí nên bạn không lo về vấn đề bản quyền, .." Miễn phí chỗ nào bác ? bản này sài cờ rắc lậu, vi phạm bản quyền thì có
  11. Capssy

Capssy Thành viên cấp 2

madi3d8 người ta bỏ công ra ngồi cờ rắc cho.. chỉ có việc down về mà dùng thôi.. bạn có phai bỏ ra đồng nào k ?? sợ vi phạm thì bỏ tiền túi ra mà mua bản quyền xài... phát ngôn biết suy nghĩ 1 chút
    dqphong0110 thích bài viết này
  12. lân kim

lân kim Banned

cái này với cái pts cc2015 protable 16.1.2 thì khác nhau ở điểm nào vậy các bác
  13. Kiên Nikon

Kiên Nikon Mới đăng kí

cho e xin pass ik a
  14. Kiên Nikon

Kiên Nikon Mới đăng kí

co ai cho e xin pass ik
  15. amethyst

amethyst Mới đăng kí

cảm ơn bạn nhưng bản này ko có plug in

Ủng hộ diễn đàn