Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Photoshop CC 2015 Việt hóa Full

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi sjcbank, 18/2/16.

Lượt xem: 156,539

1. vietagain

vietagain Thành viên cấp 1

rất cám ơn bác,em dùng cs6 add vào cũng không thấy có lỗi gì
  2. echtammua

echtammua Thành viên cấp 2

Có đóng góp mà mình nghĩ không cần Việt hóa thì người không biết thì có việt hóa thế nào cũng vậy thôi
  3. loupin

loupin Mới đăng kí

cho ông nào chưa biết là Photoshop có cả bản tiếng Pháp, tiếng Tây Ban Nha, tiếng Ả Rập, tiếng Nhật, Tiếng Trung nhé. Sao ko hỏi người ta làm các phiên bản đấy làm gì? :-q
  4. Hoàng Tiến Thủy

Hoàng Tiến Thủy Mới đăng kí

ai biết rồi, giỏi rồi thì ngồi im cứ phải chê bai lọ kia nhỉ. công sức ngta làm ra ai thích thì dùng ko thích thì next
    caubehntinhnghich thích bài viết này
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Người ta chê là việc của người ta. Ai cấm đâu :-?
  6. Jackie.stupid

Jackie.stupid Thành viên cấp 1

cảm ơn chú. cháu cũng dùng các phần mềm từ hồi symbian. nhờ chú mà nãy vào tải thêm titanium việt hóa nữa. tuyệt quá
    sjcbank thích bài viết này
  7. cauvongtinhyeu

cauvongtinhyeu Thành viên cấp 2

Cảm ơn anh đã bỏ rất nhiều công sức để hoàn thiện bản PS VH này, ủng hộ anh.
    sjcbank thích bài viết này
  8. Trần Lê Hương

Trần Lê Hương Mới đăng kí

ai giải thích cho em câu này với ạ "
    Anh em download về giải nén sau đó copy đè vào thư mục: Photoshop\Locales\en_US\Support Files\ khởi động lại CC để hưởng thụ thành quả" em tải về nhưng không biết cách copy đè ạ
  9. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Trần Lê Hương: Thì tìm tới cái thư mục cài đặt Ps của bạn đã cài vào máy rồi copy cái file việt hóa đó vào thư mục Support Files.
  10. hoaibaothanh

hoaibaothanh Mới đăng kí

rất hay cho những bạn dỡ tiếng Anh
  11. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

hay. bác thật là giỏi. good good. cho e hỏi là có dùng file .dat này cho pts cs6 không ạ
  12. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:| quá dữ luôn bạn, mất bao nhiêu công sức mới được cái này, cám ơn bạn nhiều
  13. banhmikemsua

banhmikemsua Thành viên cấp 1

Người ta đã ghi là Không thích đừng gạch đá rồi mà cũng ráng vô " Việt Hóa sao tìm đc tool, sao tìm đc Tut tiếng anh" các thứ. Vớ vẩn !!
  14. Thnhle12

Thnhle12 Mới đăng kí

ủng hộ bác
  15. Win80

Win80 Thành viên cấp 1

tuyệt quá, cái này tùy vào mục đích người sử dụng thôi.
  16. songokun96

songokun96 Mới đăng kí

Bác tốt bụng quá. Nhưng em cài xong thì lại hoa mắt tìm hiểu lại từ đầu bác ạ :'(
  17. Lê Trọng Duyên Hà

Lê Trọng Duyên Hà Mới đăng kí

Forum này làm trò vãi, sang bên tinhte.vn downlad dễ dàng: tinhte.vn/threads/photoshop-cc-2015-viet-hoa-full.2551973/
    Có 2 phiên bản cho các bạn lựa chọn (chức năng là như nhau)
    Link Phiên bản không thêm phím tắt: drive.google.com/file/d/0B-0kDepe2G9gWVNiNy1tUk1tb2s/view
    Link phiên bản đã thêm phím tắt: drive.google.com/file/d/0B-0kDepe2G9geHQwaTNJRkZhVms/view

Bonus thêm bộ Photoshop CC 2015 Portable 32bit+64bit cho anh em: drive.google.com/file/d/0B-0kDepe2G9gMTI5aVptX2lfbVE/view
    Update 22/02/2016 : drive.google.com/file/d/0B-0kDepe2G9gZGFZNDdtTmFsb0k/view
    Update thêm photoshop cc 2015 v16.2 (28/02/2016) : drive.google.com/file/d/0B-0kDepe2G9gdlNOTk53NlJ5bm8/view
  18. leeboy

leeboy Thành viên cấp 1

Great work! :like:
  19. hanam1988

hanam1988 Mới đăng kí

Việt hóa là 1 nghệ thuật. Người Việt hóa là 1 nghệ sĩ. Ai ko thích hoặc có ý kiến chê bai sản phẩm hoặc nói"nó sinh ra để làm cái gì" thì đề nghị đi chỗ khác chơi.
  20. Mạnh Kiên

Mạnh Kiên Mới đăng kí

Tuyệt vời ông mặt trời, việt hóa 1 game mobile bé xíu đã thấy nản lắm rồi mà bác có thể việt hóa một chương trình lớp thế này thật sự rất khâm phục bác

Ủng hộ diễn đàn