Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Photoshop CC 2019 bị lag

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi dinhdaigia2, 19/9/19.

Lượt xem: 5,265

1. dinhdaigia2 Mới đăng kí

A/C diễn đàn xin nhờ giúp đỡ. Mình đang dung PS CC 2019, máy cấu hình tạm được, PS dùng bình thường nhưng gặp trục trặc trong mode Full Screen with Menu Bar.
    Khi dùng phím F chuyển sang mode này, nếu hiện thanh Toobar thì bình thường, nhưng khi dùng phím Tab để ẩn thanh Toolbar đi thì PS nó bị lag ( ví dụ khi mình dùng Ctr+M để hiện bảng Curve thì bảng này nó bị ẩn đi, không hiện lên để chỉnh được) muốn chỉnh thì phải dùng phím F ( 3 lần) để chuyển lại thì mình mới chỉnh được, cách thứ 2 là bấm phím Tab để nó hiện Toolbar lên thì mới chỉnh được.
    mấy phiên bản trước cũng bị, đang dùng CC 2019 V20.0.6 vẫn bị như vậy. Có A/C nào sửa dc lỗi này xin chỉ giùm. Cảm ơn rất nhiều.
    Tại hay dùng phím Tab để full screen để chỉnh hình cho dễ, nếu hiện toobar lên thì không gian làm việc bị thu hẹp...

...
  2. David★Lyn

David★Lyn Thành viên cấp 2

Có thể do máy bạn sao đấy, thử cài 1 bản khác xem sao vì, mình test 3 máy thì ko máy nào bị cả
    dinhdaigia2 thích bài viết này
  3. dinhdaigia2

dinhdaigia2 Mới đăng kí

bạn David*Lyn ơi. Cho mình hỏi thăm chút.
    Bản win10 bạn dùng version mấy vậy. Cho mình xin thông tin để cài win lại.
    Hoặc bạn nào đang dùng PS 2019 mà không bị lỗi giống mình xin cho mình thông tin cái Win 10 để mình cài máy lại. Xin cảm ơn rất nhiều
  4. David★Lyn

David★Lyn Thành viên cấp 2

Mình sài Win10 Pro bản cập nhật mới nhất, vì Win mình sài bản quyền nên nó update phiên bản mới thường xuyên
    dinhdaigia2 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn