Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Photoshop CC portable không mở được ảnh gif

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Ddeulgi, 8/5/16.

Lượt xem: 1,899

1. Ddeulgi Mới đăng kí

Mình dùng Photoshop CC portable bản 32 bit nhưng không thể mở được ảnh gif. Import -> Video Frames to Layers, thì bản hiện ra như vậy:
    Mong nhận được giúp đỡ sớm nhất. CẢM ƠN!!!

...
  2. Specialkid

Specialkid Thành viên cấp 2

Mình cũng từng bị do chưa cài quicktime. bạn xem máy cài chưa, nếu cài rồi xem phiên bản cũ hay mới rồi cập nhật mới nhất xem nhé :)
    Ddeulgi thích bài viết này
  3. Ddeulgi

Ddeulgi Mới đăng kí

@Specialkid Bạn xài Photoshop bản full hay portable vậy? Nãy mình tìm nghe nói portable không mở được gif:(
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Không hẳn Portable không mở được ảnh động (.gif) hay video phim. Cái chính ở đây là bạn dùng phiên bản 32bit nữa. Gỡ cái bản chết tiệt này ra và cài đặt bản full nếu như muốn mở và chỉnh sửa ảnh động!
    tranvan.muon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn