Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Photoshop chạy chậm

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi syndy, 1/9/18.

Lượt xem: 4,699

1. syndy Banned

Em mới mua máy core i7 7700 GTX Ram 16GB GTX 1050 .
    cài win 10 và các phần mềm Adobe .
    Rồi có xài khi tạo kích thước in standee, kích thước lớn PTS thì bắt đầu giật, chạy chậm .
    Mình không biết là do Win 10 chạy ngầm ứng dụng nhiều hay là do lỗi gì không ạ .
    thanks

...
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@syndy : Photoshop đó là version nào vậy, đừng sài đúng ngay version dỡm, là CC 2017 : CC 2015, là xong, các version khác, đều sài dc. mình tư vấn đồ xịn : nên sài cái CC 2014 là ngon cơm, bao sài ngon, đừng sài cao quá, 2018 vẫn khó chơi, còn CS6 thì 32 bit, quá dỡ, chỉ còn CC 2014 là xịn, chưa ai nói nó bị lỗi cả.
  3. lcnvn

lcnvn Mới đăng kí

Em xài Win10 xài photoshop cũng thấy chậm bác ạ. Nên gỡ ra cài win7 lại. Chạy nhanh vèo vèo. Không biết do win hay do version
    tranvan.muon thích bài viết này
  4. bdesign

bdesign Banned

Không hiểu mấy đứa ngu này vào spam để được cái lợi lộc gì? Để tiêu khiển thì chắc đéo phải, để lên level rồi bán hàng thì chắc cũng không, vậy để làm gì? May quá nó bị ban rồi.
    tranvan.muon thích bài viết này
  5. ngocnguyen0610

ngocnguyen0610 Mới đăng kí

Ủa máy Mac mạnh không ạ. Em xài MAc mà sao pts vẫn chậm rì ý. Mỗi lần mở lên đợi mòn mỏi

Ủng hộ diễn đàn