Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Photoshop của mình bị lỗi gì đây vậy ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi s0m0t, 27/7/16.

Lượt xem: 4,593

1. s0m0t

s0m0t Mới đăng kí

Hic, vậy là card của mình kích hoạt rồi, nhưng pts vẫn thế . Huhuuhu
  2. drax

drax Thành viên cấp 4

cho m xin cái hình tab display bây giờ nào, cái tab thứ 2 sau tab system khi bạn đánh dxdiag trong run để xem cấu hình máy ấy.
    s0m0t thích bài viết này
  3. s0m0t

s0m0t Mới đăng kí

Cái này ak bạn
  4. pitlamgi

pitlamgi Banned

Bạn và folder cài đặt PTS, tìm file sniffer_gpu.exe, di chuyển (cut) nó ra folder khác không cho nó ở folder đấy nữa, xong khởi chạy lại PTS. Nếu PTS chạy tốt thì bạn có thể xóa file kia an toàn, nếu k thì bạn lại copy lại vào phân vùng đó :D
    Hồng Sơn thích bài viết này
  5. drax

drax Thành viên cấp 4

s0m0t bạn gõ gg tên card của bạn, tìm cách bật nó lên đi. theo m tìm hiểu, nhiều dòng card có thể tháo rời nhưng card lap của bạn là loại hàn chết trên main, cũng ko khác gì onboard card hết. nhưng nếu nó đã được bật thì ngay phần name phải là tên card, nvidia nvs 4200m, chứ ko phải intel... như thế kia đâu, b vẫn là đang dùng card onboard.
    s0m0t thích bài viết này
  6. ngocnhan912

ngocnhan912 Mới đăng kí

gặp vấn đề với thư viện opengl
  7. s0m0t

s0m0t Mới đăng kí

drax cảm ơn bạn nhiều :x Nhưng không phải lỗi do card bạn ak :D
    pitlamgi mình làm được rồi :x cảm ơn bạn nhiều, giờ mở pTS nó không chạy file cmd nữa . Hì ^^

Cảm ơn mọi người đã nhiệt tình giúp đỡ mình nhé :x
    pitlamgidrax thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn