Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Photoshop của tớ tự nhiên không sử dụng được.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Chicken, 14/3/15.

Lượt xem: 2,046

1. Chicken Mới đăng kí

Hôm qua tớ vẫn dùng pts cs6 như bình thường nhưng đến hôm nay mở ra nó bị hiện lên như này: Ảnh dưới ý.

Nó ghi là:
    ''Adobe pts cs3 has encoutered a problems and needs to close. We are sorry for the inconvenience. If you were in the middle of something, the information might be lost. For more information click here.''

Tớ đã restart lại, làm đủ kiểu, xoá đi cài lại cái mới, kể cả xoá cs6 tải cs3 về dùng, hết bản cài đặt lại đến bản portable mà cuối cùng nó vẫn HIỆN RA NHƯ NÀY !!!!!!!!!!!!!!!!!! Thế là bị gì hả các bạn??? Giúp tớ TTvTT!!!

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Thật sự là những phiên bản như thế này (đặc biệt là bản portable) rất thường xuyên gây ra mấy cái lỗi vớ vẩn xung đột. Và cách khắc phục thì hầu như là rất khó. Mình khuyên thớt nên sử dụng bản full cài đặt của CS5. Vừa nhẹ lại ổn định.
    Hà Bơjumb0sanlat thích bài viết này.
  3. thanhiep01

thanhiep01 Thành viên cấp 3

mình vẫn xài 2 bản CS3CS6 cùng 1 lúc . nhưng ko phải bản portable. khì cài CC portable thì 2 bản kia gặp lổi giống bạn vậy. mình gở bản CC ra vẫn ko xài dc, gở C3 ra thì xài CS6 dc
  4. Chicken

Chicken Mới đăng kí

@Dù Kun Tớ đầu tiên cài bản full cs6 mà bạn T_T Sau khi bị thế tớ cũng del cs6 đi cài cs5 full mà lúc mở ra nó vẫn bị thế kia. Xong tớ lại xoá cs5 đi cài lại cs3 và kết quả vẫn thế. Tớ điên cmnm TT_TT
  5. Chicken

Chicken Mới đăng kí

Tớ ấn Click here thì nó hiện ra như này này :"<

6. -- Lê Văn Cường --

-- Lê Văn Cường -- Thành viên cấp 2

Hiểu lỗi này rồi bạn.Lỗi này là sevice của máy bạn đang chạy ngầm 1 file dll của pst mà bạn ko biết.Khi gỡ ra bạn gỡ không sạch.Khắc phục thì bạn phải cài lại win là nhanh nhất.Còn ko muốn hay cài lại cs6 sau đó dung yourintall để gỡ ra.Làm tương tự với CS 3 và CS5.Mở thư mục chứa file tmp lên bạn xóa hết nhứng cái liên quan đến pst.
    Không thì bạn gửi nội dung file appcompat.txt trong cái report lên xem sẽ dễ biết lỗi chính xác nhất
    Chicken thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn