Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Photoshop] Tổng quan về các Blending Mode .

Chủ đề thuộc danh mục 'Cơ bản' được đăng bởi Thiên Ma, 11/1/13.

Lượt xem: 14,147

1. dieuhaudem

dieuhaudem Mới đăng kí

Hề hề. E newbie nên cũng bắt chước giống vầy cho đến khi e học thuộc được các bảng này :)
  2. DemiCat DA

DemiCat DA Mèo Việt Designer

:x đang học Ps.. mong là sẽ tiến bộ sớm
    Thank DX :x
    DX_Degenerationmgr thích bài viết này.
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Từ đời nào rồi bây giờ còn moi lên hả chị =))
    DemiCat DA thích bài viết này
  4. jenemy888

jenemy888 Thành viên cấp 1

Cũ người mới ta :))
  5. DemiCat DA

EM NHÀ QUÊ :"> THÔNG CẢM :">
  6. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Ây da , đừng có hiểu lầm nha , ý mình là topic này lâu lắm rồi sao còn đào mộ , chứ ko phải nói Mèo sao còn chưa biết cái này đó nha . :">
    DemiCat DA thích bài viết này
  7. DemiCat DA

Tại giờ mới bắt đầu bổ túc :">
    DX_Degeneration thích bài viết này
  8. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Hơ hơ ... Cái ni hay nè ! ^^ :D
    Mấy chỗ có chứa Thuật toán khó hiểu thế ! Có ai giải thích cho mềnh được hơm ?? ;));));))
  9. Boo Mina

Boo Mina Thành viên cấp 1

:like:... Cảm ơn Thiên Ma nhiều, bài viết này cực kì hữu ích với 1 newbie như mình :) :-bd
    Mình có xem 1 số bài về pts trên 4rum nhưng chưa thấy có nhiều bài giới thiệu rõ ràng về bản chất của các công cụ như bài này :) Đọc qua các bài khác ngồi làm theo như 1 con vẹt mà không thực sự hiểu về cái mà mình đang sử dụng lắm :D Hi vọng 4rum sẽ có thật nhiều bài viết giới thiệu tỉ mỉ về pts như bài này :)

Ủng hộ diễn đàn