Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phục chế Hình ảnh cũ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi hoandsg, 27/10/14.

Lượt xem: 83,728

1. hoandsg

hoandsg Thành viên cấp 2

44.
    noname_0 thích bài viết này
  2. NGNamND

NGNamND Mới đăng kí

[​IMG] cho mình 1 tấm nha.
  3. Nguyenquocvan

Nguyenquocvan Mới đăng kí

Minh co vai cai hinh phuc che nho may ban lam gap dc k ak
    hoandsg thích bài viết này
  4. hoandsg

hoandsg Thành viên cấp 2

45.
    46.
  5. hoandsg

hoandsg Thành viên cấp 2

47.

48.

Chỉnh sửa lần cuối: 14/2/15
  6. hoandsg

hoandsg Thành viên cấp 2

49.
    50.
  7. hoandsg

hoandsg Thành viên cấp 2

51.
    52.
  8. hoandsg

hoandsg Thành viên cấp 2

53.
    54.
    55.
    56.
  9. gicaby

gicaby Thành viên cấp 1

Góp vui với bạn 1 tí 9GRjn3d.jpg
    tranvan.muon, HL.Thanhhoandsg thích bài viết này.
  10. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

wá khủng 8->
    ngưỡng mộ wá :">
  11. noname_0

chẹp chẹp đang thử cái nì mà khó kinh =,=!
  12. gicaby

gicaby Thành viên cấp 1

noname_0 cũng không khó mấy đâu bạn. Bạn nghĩ theo chiều đơn giản thôi là dễ à :">
  13. noname_0

hôm wa thử làm 1tấm bị hơi nặng, phần miệng của chủ nhân bị mất 1bên, mình vẽ lại thử =,=! kết wả là........thảm ko thể tả :(
    gicaby thích bài viết này
  14. gicaby

gicaby Thành viên cấp 1

Hạn chế vẽ thôi bạn, lấy phần miệng còn lại ghép sang thử xem sao :D
  15. hoandsg

hoandsg Thành viên cấp 2

16. Hung Noly

Hung Noly Mới đăng kí

Em biết đến vietdesigner đã lâu nhưng chỉ vào xem chơi vui thôi, cũng có lọ mọ học photoshop - chỉ là cho biết, rồi chế ảnh, troll ảnh....tùm lum nhưng thấy mấy người có nhờ vả phục chế ảnh cũ, mà thường là ảnh về người đã khuất để có kỷ niệm - mà không làm được. Cũng tìm kiếm trên mạng, mấy tut khá hay nhưng cũng có tut dấu nghề (cái này cũng rất đồng cảm, không dám có ý kiến gì cả) và làm quen với phục chế ảnh từ đây.
    Đêm không ngủ được lượn lờ vào forum và bắt gặp topic này, em chỉ có cuộn chuột, cuộn chuột và thấy khâm phục tài năng của (anh) hoandsg, quả không phí đêm nay một giây nào. Phục tài một thì phục tâm mười, (anh) sẵn sàng chia sẻ, tận tình, ân cần và tỉ mỉ... thật không biết nói gì hơn, cảm ơn (anh) rất nhiều.
    Em đã đăng ký tài khoản ngay để đăng bình luận này. Rất vui khi được giao lưu với (anh) và mọi người. Em nhìn vào mấy bức ảnh của (anh) và mọi người mà có rất nhiều câu hỏi muốn hỏi nhưng không biết hỏi như thế nào, vì không phải là người trong nghề, không được đào tạo bài bản mà chỉ là anh thợ cùi học dạo..... Đây là pic em làm khá lâu rồi, một bạn nhờ trên facebook, xin cho chút ý kiến,,, thanks!!!!
    Đây là fb của mình, rất vui được giao lưu học hỏi: facebook.com/HungNoly
    Code:
    hoandsgKiều Tiến Nghiệp thích bài viết này.
  17. hoandsg

hoandsg Thành viên cấp 2

Bạn Hung Noly thân mến !
    Rất vui khi được bạn quan tâm, chia sẻ !
    Hiện tại công việc ngoài đời của mình rất bận rộn (Vì sắp đến kỷ niệm những ngày lễ lớn) cho nên mình xin hẹn sẽ đóng góp ý kiến về sản phẩm Phục chế, mà bạn đã xử lý !
    Nếu có thể được, mình xin phép bạn, Up Demo sản phẩm Phục chế vào Topic này và sẽ phân tích cụ thể, tỉ mỉ... để cùng trao đổi, giao lưu và học hỏi lẫn nhau tiến bộ !
    *** PS:
    Nguyen Hoan Phucchehinhanhcu
    https://www.facebook.com/phucchehinhanhcu
    Rất hân hạnh được giao lưu, học hỏi cùng bạn !
    Hung Noly thích bài viết này
  18. giúp mình với..rất cảm ơn
  19. hoandsg

hoandsg Thành viên cấp 2

58.
    59.
  20. Dudesi

Dudesi Thành viên cấp 1

Cá nhân mình thì thấy công việc phục chế ảnh cũ dễ mà khó, khó mà dễ, tùy chất lượng hình và skill, cái tâm của người phục chế. Do công việc thực tế nên mình ko chuyên về hướng này mặc dù cũng rất thích. Chỉ một từ dành cho chủ thớt: thật sự ngưỡng mộ công việc và tay nghề của bạn. Hi vọng sẽ có dịp được học hỏi bạn về lĩnh vực này :)

Ủng hộ diễn đàn