Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Pig Fly game mobile em mới làm, mọi người tải về chơi ủng hộ em với

Chủ đề thuộc danh mục 'Thiết kế ứng dụng điện thoại - Mobile Apps' được đăng bởi Công dân lương thiện, 4/4/15.

Lượt xem: 3,780

1. Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

PIG FLY

Em mới làm cái game mobile tên Pig Fly. Mọi người down và rate ủng hộ em với. Em dev game cũng hơn 1 năm rồi nhưng không có thời gian để làm nhiều game. Mọi người ủng hộ em với :)

Vài hình ảnh nhân vật con heo và hình trong game :D

Link tải game (window phone, hiện chưa có trên android :D )
    Các bác dùng kindle fire có thể down trên store của amazon :D
    Amazon appstore

Thanks các bác, nhớ rate 5* ủng hộ tinh thần em út :)

...
  2. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

bạn mua account của Windows store bao nhiêu thế bạn, có giống bên android - 25$ dùng trọn đời k?
    Công dân lương thiện thích bài viết này
  3. Công dân lương thiện

Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

à mình làm MSPC - Microsoft student partner (dự bị :v) nên đc tài khoản dev, Mình ko có mua, nhưng hình như mua thì 1 hay 2tr j đó. Bạn học trường j, có 1 số trường hỗ trợ sv á, cung cấp tk DreamSpark (tk có thể dev game, tải software của microsoft). Như là trường Hutech :D
  4. SwingsOnlyone

:)) à trường mình cũng có cấp cái đó nhưng mình dùng kéo win thôi, không biết làm sao để đc cấp dev cả, cậu chỉ mình up game lên store với
  5. Công dân lương thiện

bạn vào trang dev.windows.com rồi đk bt thôi, nếu có tk dreamspark. Còn hk thì bạn scan cái thẻ sinh viên up lên để chứng minh bạn là sinh viên :D Chúc thành công :)
  6. SwingsOnlyone

:D có, mình có dream account chứ. Cám ơn cậu nhé :D
  7. SwingsOnlyone

cơ mà mình vẫn chưa hiểu cho lắm, mình vào dev.windows.com rồi signup thì nó lại bay ra trang đăng nhập microsoft. Mình nhập acc dreamspark (cũng là Microsoft Account của mình) thì nó lại bay đến phần profile của Microsoft Account và bắt mua với giá 420k VNĐ :|
  8. Công dân lương thiện

Ủng hộ diễn đàn