Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Plug-in] Làm mịn da NeatImage pro 7.0 full

Chủ đề thuộc danh mục 'Plug-in' được đăng bởi Lyngods, 20/6/12.

Lượt xem: 114,164

1. sonthanh

sonthanh Thành viên cấp 2

Bạn phải cài đúng thư mục plugin trong pts thì mới đúng Xem Hứơng dẫn Tại đây
    7.0 cũng cài tương tự như 6.0 ấy mà
  2. Keita

Keita Thành viên cấp 2

Mình làm theo hướng dẫn vào PTS CS6 sử dụng thì báo lỗi
    Internal Error
    là sao vậy các bạn ^^
  3. Lyngods

Lyngods Cựu quản trị

nó yêu cầu cài đặt trên win và photoshop luôn ...
  4. Stephen John

Stephen John Thành viên cấp 2

Bạn cài vào thư mục plugin thôi chứ không được cài vào thư mục gốc của neat imagines
  5. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Thanks chủ thớt. cờ rắc đơn giản quá xá. :D
  6. lamthanhtu40

lamthanhtu40 Thành viên cấp 2

ai cần thông thố của neat này ko mình có số cái rất ngon
  7. Dung Jin

Dung Jin Thành viên cấp 2

share đi bạn :">
    lamthanhtu40 thích bài viết này
  8. lamthanhtu40

lamthanhtu40 Thành viên cấp 2

Dung Jinallow223 thích bài viết này.
  9. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Hiện có Ver 7.2 rùi đó nha bà con
    Dung Jin thích bài viết này
  10. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Mày mò mãi mới cờ rắc nổi. Khổ cái hướng dẫn củ chuối không à. Cài đi cài lại hơn chục bận k được đang nóng mặt. may mà seach ra cái bài hướng dẫn của 1 mem bên vnzoom mới được. (không phải hướng dẫn nguồn đâu, mà hướng dẫn trong trang số 7 ấy) Nóng hết cả mặt
  11. Khoi Le

Khoi Le Phụ trách nhiếp ảnh

thaks for share
  12. TuanVuKT

TuanVuKT Thành viên cấp 2

Làm như các bác bảo thì có lỗi như này

Mình cài như bạn bảo rùi lúc chạy CS6 nó báo : Cannot read resources. Sau đó bấm ok thì báo 2 lần Internal Error :|
    clicklogin thích bài viết này
  13. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Đơn giản là bạn ko cài PTS ở ổ C. Hết
  14. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Đã có Ver 7.3 rồi nhá
  15. TuanVuKT

Em mặc định PTS ở ổ C mà bác. Hình của em đường dẫn mặc định rồi mà. Bản Neat image 6.0 vẫn dùng được có sao đâu. Nhưng bản 7.0 thì như vậy. =.="
    clicklogin thích bài viết này
  16. Thủy

Thủy Mới đăng kí

:) giá như có video hướng dẩn cụ thể nhỉ
  17. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

Bạn là dân design mà cài cái này ko được ak`, cái này có lâu rùi, mình đã cài hộ mấy bạn trên Forum mình rồi , đơn giản là copy file 8bf vào plug-ins rồi chãy file reng còn lại là ok. Chủ thới viết thiếu 1 khâu rùi.
  18. TuanVuKT

Trích mem phieudu2506:
    Ak! Mình biết 1 số bạn cài đặt xong mở chạy thì nó báo lỗi là vì sao rồi, đó là lỗi do cài đặt ko đúng thôi. Các bạn cứ làm đúng theo hướng dẫn nhưng chú ý kĩ điều này khi chọn đường dẫn(Brown) lúc cài đặt:"Lúc đang cài đặt, cái mục có chữ Brown hiện lên đầu tiên các bạn đừng chỉnh gì hết, cứ để mặc định là .../Program/Neat Image...; đến mục tiếp theo có hiện dòng Neat Image cũng đễ mặc định như vậy mà Next, tiếp đến sẽ hiện tiếp bản thông báo có dòng chữ Costom Folder, nhớ Tic vào đó, sau đó Next tiếp. Lúc này chữ Brown làm ta hiểu nhầm theo hướng dẫn xuất hiện đây, bấm Brown và chọn "....\Program\Adode\Photoshop (hay CS gì tùy bạn cài loại nào)\Plugins" .Cài đặt và cờ rắc đúng theo hướng dẫn thì sẽ ok thôi. Mình quên chụp hình, chứ nhìn hình thì nhanh gọn, dễ hiểu, dễ làm nữa.
    vu ho, SeaStorm, clicklogin1 người khác thích bài viết này.
  19. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Em cài được lâu rồi 8-}
  20. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

hihi , sao lúc nãy bạn nói là cài đi cài lại 10 lần, Bài này chủ thới viết còn thiếu phần chạy file reng để cờ rắc

Ủng hộ diễn đàn