Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Plug-in] Làm mịn da NeatImage pro 7.0 full

Chủ đề thuộc danh mục 'Plug-in' được đăng bởi Lyngods, 20/6/12.

Lượt xem: 114,181

1. quoccuong_ns

quoccuong_ns Mới đăng kí

bản 7.3 có dùng dc cho cs6 k vậy bạn
  2. ngocbanvo

ngocbanvo Thành viên cấp 1

Link hỏng rồi bạn ơi
  3. Đoàn Triệu Nguyên

Đoàn Triệu Nguyên Thành viên cấp 2

link die rồi thím ơi
  4. ductrung89vn

ductrung89vn Thành viên cấp 1

THanks chủ thớt vs bạn nhiều nhé :D
  5. Mr.nUkaS

Mr.nUkaS Mới đăng kí

lInk die r` kìa @>.@
  6. quoctuannguyen

quoctuannguyen Mới đăng kí

cho em hỏi sao mà em chỉ cài được bản 32bit trong win 64, còn cài bản 64 thì khi đã hoàn tất cờ rắc, mở cs6 lên thì nó báo ..stopping ai biết chỉ em với
  7. ll2nic

ll2nic Thành viên cấp 1

ai cho em hỏi cái profile là gì và down ở đâu vs ạ ?
  8. vhquocminhit

vhquocminhit Thành viên cấp 2

link die rồi, chủ thớt up lại dùm cái
  9. Lương Văn Đạt

Lương Văn Đạt Thành viên cấp 1

cái này ko cài dc trên win 8 pro 64bit hay sao ấy, mình cài đi cài lại mà ko dc, cứ mở pts lên là has stop working
    có ai cài dc thì giúp mình với nha, thank nhiều
  10. tuyết

tuyết Thành viên cấp 1

2 link die rồi :((
  11. Hồng Đào

Hồng Đào Mới đăng kí

Đoàn_Whinny sao minh chạy Rec32.reg thi nó báo lỗi vậy. Chẳng được gì cả bạn ơi
  12. habell

habell Thành viên cấp 1

các bác ơi . nó cứ đòi nhập name với cái gì gì ý . e cài đi cài lại ko được :(
  13. phuthanh

phuthanh Mới đăng kí

Trích mem phieudu2506:
    Ak! Mình biết 1 số bạn cài đặt xong mở chạy thì nó báo lỗi là vì sao rồi, đó là lỗi do cài đặt ko đúng thôi. Các bạn cứ làm đúng theo hướng dẫn nhưng chú ý kĩ điều này khi chọn đường dẫn(Brown) lúc cài đặt:"Lúc đang cài đặt, cái mục có chữ Brown hiện lên đầu tiên các bạn đừng chỉnh gì hết, cứ để mặc định là .../Program/Neat Image...; đến mục tiếp theo có hiện dòng Neat Image cũng đễ mặc định như vậy mà Next, tiếp đến sẽ hiện tiếp bản thông báo có dòng chữ Costom Folder, nhớ Tic vào đó, sau đó Next tiếp. Lúc này chữ Brown làm ta hiểu nhầm theo hướng dẫn xuất hiện đây, bấm Brown và chọn "....\Program\Adode\Photoshop (hay CS gì tùy bạn cài loại nào)\Plugins" .Cài đặt và cờ rắc đúng theo hướng dẫn thì sẽ ok thôi. Mình quên chụp hình, chứ nhìn hình thì nhanh gọn, dễ hiểu, dễ làm nữa.
    bạn cài theo như bạn phieudu2506 là được nè. Mình cũng hì hụi mãi ko được, làm theo cách đó ok ngay ^^
  14. habell

habell Thành viên cấp 1

vÂN KO ĐƯỢC BẠN AK HIX
  15. up link lại giùm cái chủ thớt ơi :(
  16. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

17. NetworkBlend

NetworkBlend Thành viên cấp 2

Bản Neat 7.0 làm việc thích lắm - mình xài gần 3 tháng nay rồi
    Tiện có 2 Set làm mịn mình hay dùng ( Do mình từ điều chỉnh ) share cho cả nhà
    Code:
    http://www.mediafire.com/?nvcy74y0sdl2ztc
  18. AnthonyLuu

AnthonyLuu Thành viên cấp 1

Cái Neat Image này mình cài 5 6 lần thì đc mình dùng win 64 bit mà cài neat 64 bit nó ko nhận, cài 32 bit thì vào đc bên trong, Nhưng mình kéo thông số thì hình ảnh ko thấy đổi, ai bị giống mình ko???
  19. NetworkBlend

NetworkBlend Thành viên cấp 2

Cái này đôi lúc mình cũng bị - lúc đấy thì mình chỉ scand lại vùng làm việc rồi lại làm việc bình thường
    AnthonyLuu thích bài viết này
  20. promisecntt

promisecntt Thành viên cấp 1

cảm ơn bạn đã chia se :-bd

Ủng hộ diễn đàn