Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Plug-in] Làm mịn da NeatImage pro 7.0 full

Chủ đề thuộc danh mục 'Plug-in' được đăng bởi Lyngods, 20/6/12.

Lượt xem: 114,158

1. AnthonyLuu

AnthonyLuu Thành viên cấp 1

NetworkBlend bạn fix = cách nào vậy bạn? mình thì pó tay rồi, làm mọi cách cũng ko thấy hiệu ứng mịn da, thậm chí nó còn ko thây đổi khuôn mặt măc dù đã chỉnh thông số từ min đến max.
  2. NetworkBlend

NetworkBlend Thành viên cấp 2

Trước thì mình chỉ có xác nhận lại vùng làm việc ( Lựa vùng màu ) ở bên tab Device Noise Profile xong lại làm việc bình thường
    Nhưng nếu mà nó lỗi nặng quá thì phải cài lại thôi :))
    AnthonyLuu thích bài viết này
  3. NetworkBlend

NetworkBlend Thành viên cấp 2

AnthonyLuu Nói chung là ngày xưa dùng thì hay xảy ra lỗi nhưng từ lúc mình sử dụng các file làm mịn ngoài thì hầu như ko còn gặp trường hợp này nữa :D
    AnthonyLuu thích bài viết này
  4. AnthonyLuu

AnthonyLuu Thành viên cấp 1

NetworkBlend bạn có thể teamview hướng dẫn mình sử dụng ko bạn, cám ơn trước :D
  5. Hà Bơ

Hà Bơ Thành viên cấp 2

Link die rồi bác #-o
    Foodie thích bài viết này
  6. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

Mình cài cho cs6 dùng đc 1 lần. Lần sau n' đòi đăng ký. Ảo quá
  7. alex_mark

alex_mark Thành viên cấp 1

em cài cho cs6. khi chạy nó báo là "cannot read the source" rồi hiện lên cửa sổ "Internal Error" bác nào giúp em khắc phục cái lỗi này với :-s
  8. quoctri

quoctri Mới đăng kí

link chít rồi bác ơi...
  9. quyettam

quyettam Thành viên cấp 1

Sao mà mình cờ rắc nó vẫn không báo được nhi
  10. Nokia Care

Nokia Care Thành viên cấp 1

Bạn nào chưa cờ rắc đc thì nhớ làm theo các bước sau nhé.
    Các bạn down phần mềm về và cài đặt bình thường, sau lần next thì nhớ đừng thay đổi đường dẫn nhé. Cứ cài bình thường ra ổ C.
    Next tiếp 2 phát thì các bạn chú ý.
    Phần Automatic install pug-in các bạn đánh dấu tất cả. Kể cả Custom folder nhé
    Xong next. Chọn đường dẫn của Brower.. Lúc này các bạn hãy tìm đến đường dẫn
    (C:\program files\adobe\photoshop xxx\plug-ins)

Sau đó copy file NeatImage.8bf trong thư mục Medicine vào đường dẫn (C:\program files\adobe\photoshop cs6\plug-ins) nếu có file reg thì chạy là xong
    Ai làm đc thì thanks nhé
    quyettam thích bài viết này
  11. Stone9xa1

Stone9xa1 Mới đăng kí

mấy ông thợ ảnh hay làm cái này này :D
    Trước mình cũng dùng, nhanh, tiện, đẹp :D lạm dụng quá thì ảo kinh hoàng lắm khách nó chê :)) nên để 10 15 % là đẹp :)
  12. nguyen_anh5410

nguyen_anh5410 Thành viên cấp 1

cả 2 link đều die hết rồi, mục plugin có nhiều link bị die quá T__T
  13. caytb

caytb Thành viên cấp 1

Link die rồi bạn ơi,sửa dùm với !
  14. quyettam

quyettam Thành viên cấp 1

Cảm ơn bạn Nokia Care nhé, đã làm được rồi, nhưng dù sao củng chia buồn vì thương hiệu NOKIA :D
    Nokia Care thích bài viết này
  15. cutit

cutit Thành viên cấp 3

ồ bạn nào dùng win8 như tớ sẽ không cài được bạn này mà cài bản 7.4 nhé :D
  16. caytb

caytb Thành viên cấp 1

Chẳng hiện gì và cũng chẳng báo gì vào Filter cũng chẳng có thế là thế nào nhỉ
    Mình cũng cài vào theo đừng dẫn đến plugins như thế mà không có đc. Chán !
    Trần Bá ĐạtNokia Care thích bài viết này.
  17. jame2007

jame2007 Thành viên cấp 1

Bạn nào có Neatimage pro cho Macbook ko, cho mình xin link down với. Cảm ơn
  18. zajlsno1

zajlsno1 Mới đăng kí

Bác nào có cái thông số chạy đẹp thì cho em xin với. em cài dc nhưng chạy cứ ảo ảo kiểu gì ý. Thanks bác
  19. Trần Bá Đạt

Trần Bá Đạt Thành viên cấp 2

Vấn đề như thế này, sau khi cài xong. Vào PTS chắc chắn thấy plugin này nằm ở Filter... Tuy nhiên, bắt đầu copy cờ rắc thay vào và chạy reg thì vào lại Filter, plugin ấy đã biến mất :))

Có bác nào xử lý được vấn đề này không? :D
  20. zajlsno1

zajlsno1 Mới đăng kí

Bác nào có cái thông số chạy đẹp thì cho em xin với. em cài dc nhưng chạy cứ ảo ảo kiểu gì ý. Thanks bác

Ủng hộ diễn đàn