Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Plugin Knoll Light và 1 số plugin cũ có dùng được cho CS6 ko vậy?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 3/8/12.

Lượt xem: 17,524

1. ByGu

ByGu Thành viên cấp 2

Mình đang dùng bản portable. Vẫn có thư mục Plugin cho các bạn cài đầy đủ và dùng bình thường. Tuy nhiên Cs6 thì mình không dám chắc :D
  2. tuananh161192

tuananh161192 Mới đăng kí

Em cài đúng bản 3.2 mà lúc chay setup chỉ có cs5 và 4 , ko hiện cs6 :(

các bác giúp đỡ
  3. leerooney085

leerooney085 Mới đăng kí

mọi người che e hỏi với : e dùng bản CS5 portable, e cài xong r mà vào Filter ko thấy plug gin Knoll light đâu ạ :( liệu có phải chỉnh sủa gì ko a
    liberty117 thích bài viết này
  4. liberty117

liberty117 Thành viên cấp 1

[
    e bị lỗi này giông bác ah
    thoxinh thích bài viết này
  5. Kool Devil

Kool Devil Mới đăng kí

e cài ngon nành rồi. vào thư mục plug in trong ổ C cũng có folder knoll rồi. thế mà vào pts k có hix
  6. hactyhon

hactyhon Thành viên cấp 2

Mình thì chuẩn bị cài, nhưng trước đó có cái plugin của onOne (CS6), tình hình khi cài,máy báo là sẽ cài đồng bộ vào đường dẫn (photoshop CS6\plugins\) nhưng khi vào CS6 thì ko thấy. Đã thử qua nhấp chọn Edit >> Preferences >> Plugins để add vào, khởi động lại CS6, cũng...không có :(( có cao nhân nào giúp tụi mệnh với.
  7. Minh May Mắn

Minh May Mắn Mới đăng kí

Các bác ơi sao e cài về cs6 ok r,mà nó cứ bị cái sọc khi chỉnh là sao.khó chịu quá:(((
  8. trilai

trilai Mới đăng kí

các bác ơi e cài về cs6 ,mà nó ko xuất hiện trong filter , e sài mac , có bác nào bị giống e không. chỉ giáo giúp e với. hic :-/
  9. freejoker

freejoker Banned

Ủng hộ diễn đàn