Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Plugin Nik ColorEfex Pro 4.0

Chủ đề thuộc danh mục 'Plug-in' được đăng bởi meokaka2012, 19/5/13.

Lượt xem: 210,641

1. linh198

linh198 Mới đăng kí

Thank thớt
  2. NghiaMaDaGuoi

NghiaMaDaGuoi Mới đăng kí

thanks 4 share! có điều mỗi khi khởi động ps load hơi chậm,hix.
  3. hoaigiang

hoaigiang Mới đăng kí

Các bác giúp em với. Sau khi em cài xong & cờ rắc xong. Em mở 1 hình trong PTS CS6, sau đó em mở Nik Color pro 4 bằng cách Filter - Nik Software - Color Efex pro 4. Cửa sổ Color Efex Pro 4 hiện ra nhưng ko nhìn thấy gì cả, các phần trong cửa sổ đều bị ẩn đi, phần ở giữa (preview ảnh) chỉ là màu gray thôi.
    Chỉnh sửa lần cuối: 10/7/14
  4. Nik9894

Nik9894 Thành viên cấp 2

ảo lòi
    hay quá
    thank thớt
  5. monkeykingc1

monkeykingc1 Thành viên cấp 1

thớt ơi.. cho em hỏi có bản cho MAC os không thớt ^^
    em tìm mãi ko ra
  6. tranhieutran

tranhieutran Mới đăng kí

cài trên CC2014 được mà, mình vừa cài xong, cơ mà đang vật vả khâu cờ rắc :3
  7. lethanhhai

lethanhhai Mới đăng kí

Chương trình này hay quá, thử down về vọc mới được. cám ơn bác!
  8. Hùng CFC

Hùng CFC Mới đăng kí

w8 64bit ai biết cờ rắc sao chỉ mình vs..?? ^:)^^:)^
  9. neuerdesign

neuerdesign Thành viên cấp 2

Win8 64 bit PS CC2014, mình cờ rắc được rồi nhưng khi chọn màu xong nhấn OK, thì Plug In tắt đi, layer im re, chả thấy thay đổi gì?
    Kanzz.Elfvuongprince thích bài viết này.
  10. tuanno89

tuanno89 Banned

11. phongtnn

phongtnn Mới đăng kí

CỦA EM CÀI NIK COLOR MÀ NÓ KO HIỆN RA PHIÊN BẢN PHOTOSHOP CC CỦA EM THÌ PHẢI LÀM HƯ NÀO HẢ CÁC BÁC :(
    EM SỬ DỤNG WIN 8 ah
  12. nguyenhai.ctyb

nguyenhai.ctyb Mới đăng kí

Em mới bắt đầu học PTS và hôm nay cài đặt bộ NIK COLOR này thì em vô tình ấn vào phần Demo (hình như được 15 ngày thì phải) của Nick Color Efex này rồi sau đó em mới copy file cờ rắc vào thư mục System32 thì như thế có cờ rắc đc ko ạ hay là qua 15 ngày là em bị khóa vì tội lỗi của mình là chưa đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng ko ạ. hix hỏi ngu nên ACE đừng có gạch đá em nhiều
  13. nguyenvantu12a10

nguyenvantu12a10 Mới đăng kí

Lỗi như này. Không hỗ trợ CC 2014 :((
  14. dieuhauteo

dieuhauteo Thành viên cấp 2

tks bác
  15. Huỳnh Huy Chương

Huỳnh Huy Chương Mới đăng kí

Lúc cài đặt không có chọn đc cài vào pts nhỉ?
  16. minhhientran

minhhientran Mới đăng kí

làm xong sao mình không lưu được ảnh, không lưu dưới .jpg được
  17. Kanzz.Elf

Kanzz.Elf Thành viên cấp 2

neuerdesign: Mình cũng bị như bạn, bạn đã khắc phục được cái lỗi đó chưa chỉ mình với, lúc làm trong giao diện plugin thì add um sùm hiệu ứng, lúc nhấn ok xong cái layer trong Ps vẫn như cũ chả thay đổi gì hết.
  18. o0phonglinh

o0phonglinh Mới đăng kí

Chào các bác.
    Nhờ các bác cứu E pha này với, tình hình là E cài Nik Pro 4 cho Photoshop CC trên Win 7 64Bit và Photoshop CC 2015 trên Win 10 64 đều bị lỗi "has stop working"
    2 máy này đều dùng Card Nvidia Geforce
    Cảm ơn các bác
  19. Prism

Prism Mới đăng kí

Mình cài như bạn chỉ nhưng nhấp OK thì ko thấy gì hết, mình xài CC
  20. Le Manh Cuong

Le Manh Cuong Thành viên cấp 1

Mình cóp ColorEfexPro4FC64.dll vào sysWOW64 và ColorEfexPro4FC32.dll vào System32 mà vẫn ko dc bạn ơi... giúp với~~

Ủng hộ diễn đàn