Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[PM Thuần Việt] Phần mềm tải toàn bộ bài hát trong album trên các trang nhạc lớn của Việt Nam

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ phần mềm hay cho máy tính' được đăng bởi photokey, 8/3/13.

Lượt xem: 4,351

1. photokey Thành viên cấp 3

Dạo trên mạng thấy cái này có ích quá nên đem lên VDS chia sẻ với mọi người, ủng hộ người Việt dùng hàng Việt. Xin được trích dẫn một đoạn trong bài viết của tác giả
    CHI TIẾT VỀ TÁC GIẢ ĐÂY :

Link tải bản mới nhất các bạn cập nhật tại đây nhé: [LOCK]http://code.google.com/p/thangdc/downloads/list[/LOCK]

...
    goal, kekenano, TONE.Rs2 người khác thích bài viết này.
  2. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

Mình cũng biét 1 phần mềm của nước ngoài, sử dụng free, tải toàn bộ album nhạc của bất kì nhóm nhạc, ca sĩ nào mà mình muốn, và tên của nó là JAMMP3 thì phải :'3
  3. nhathoang93

nhathoang93 Thành viên cấp 2

Có bản cho Mac ko v bac' :-/
  4. LanhTieuThien

LanhTieuThien Mới đăng kí

Cái này có lỗi liếc gì với IDM không vậy
  5. photokey

photokey Thành viên cấp 3

mình đang xài và ko gặp lỗi, nhưng mà mình ít khi chuyển về cho idm, vì tốc độ tải của chính pm cũng đã rất nhanh
  6. TíPro

TíPro Thành viên cấp 1

Cái này hết xài được rồi , mình tải về mà nó cứ lỗi rồi tự close phần mềm hoài ah.
  7. photokey

photokey Thành viên cấp 3

mình vẫn đang xài rất tốt baj à

Ủng hộ diễn đàn