Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Portforlio trong website

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi baoleprint, 31/5/17.

Lượt xem: 3,109

1. baoleprint Banned

=;=;=;=; :::^^::::::^^::::::^^:::Chào mọi người,
    Mình đang chạy cái web,nhưng url web nó không thân thiện với người dùng, đặc biệt phần portfolio, nhưng chưa biết điều chỉnh ở đâu, mọi người xem cái link này kprint.vn/san-pham/ và đúng ra những sản phẩm nằm trong tab sản phẩm thì phải kprint.vn/san-pham/menu-nhua nhưng khi mình click vào thì nó như thế này kprint.vn/portfolio-item/menu-dep-menu-nhua/ . Mình đang tìm cách thay cái url này, thay portfolio-item thành san-pham thì mới đúng như ý muốn. vậy bạn nào có thể chia sẽ mình với. cảm ơn tất cả mọi người %%-%%-%%-%%-(*)(*)(*)

...

Ủng hộ diễn đàn