Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Portrait Professional Studio v10.9.5 - Chỉnh sửa ảnh Chân dung Chuyên Nghiệp (tương thích PTS CS6)

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Hổ Báo VietDesigner, 3/8/12.

Lượt xem: 120,771

1. Ngô Ngọc Tâm

Ngô Ngọc Tâm Thành viên cấp 2

có cách nào xử lý KIS xóa file cờ rắc không?
  2. dinhtruong lamina

dinhtruong lamina Thành viên cấp 2

bác ơi giúp e cái e tải về r giải nén r ,cờ rắc cũng tải và giả nén thành công nhưng bản cờ rắc giải nén nó chỉ có cái biểu tượng máy chụp hình, k có gì hết , e tải mấy lần r đều vậy, hay bác vào team giúp e cái ...id 512 596 726 pas 1664..thank bác:D
  3. imalonelyboy

imalonelyboy Thành viên cấp 2

Cảm ơn bác nhé.
    Cố gắng up nhiều nhiều cho mn. hé hé hé
  4. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

Ngô Ngọc Tâm
    - Mình đang dùng NIS không dùng KIS, mọi người Setting cho AntiVirus bỏ qua cờ rắc là được ! Mình xài NIS & tinh chỉnh ngon lành ! :">
  5. haanhdung

haanhdung Mới đăng kí

trời cờ rắc vi rút xâm nhập ác quá ,giải nén ra là mất
  6. haanhdung

haanhdung Mới đăng kí

mình tắt kis rồi mà vẫn ko mở nổi cờ rắc
  7. Hổ Báo VietDesigner

- Tắt hẳn chức năng bảo vệ của KIS là có thể giải nén & cờ rắc vô tư nhé bạn ! :D
    haanhdung thích bài viết này
  8. Ngô Ngọc Tâm

Ngô Ngọc Tâm Thành viên cấp 2

Hổ Báo VietDesigner đã biết làm cho KIS loại trừ file cờ rắc k xóa, nhưng khi mở PTS lên và load fillter là nó lại báo VR và..tạch k làm ăn gì được
  9. Hổ Báo VietDesigner

- Tạch chắc do máy ! Hí hí .... :">
    Mình vẫn xài ầm ầm ! :))
  10. dinhtruong lamina

bác Hổ Báo VietDesigner cho e hỏi cái ngoài lề xíu , bác có cái phần mềm đổi đuôi ảnh nào k share cho e vs :D thank bác
  11. Hổ Báo VietDesigner

- Đã dùng Photoshop rồi mà còn hỏi Phần mềm đổi đuôi ảnh là sao ta ???
    dinhtruong lamina thích bài viết này
  12. haanhdung

haanhdung Mới đăng kí

mình giải né được ra rồi nhưng ko mở được cờ rắc bạn có thể gửi cờ rắc qua mail cho mình xin được ko haanhdung20@gmail.com
  13. Lâm Bùi

Lâm Bùi Thành viên cấp 2

Đã thử, hiệu quả không ngờ. Làm được khá nhiều việc mà nhìn vẫn hoàn toàn tự nhiên
  14. dinhtruong lamina

15. Hổ Báo VietDesigner

16. dinhtruong lamina

@hobaovietdesgner e xài cs3 :D
  17. Linhvu3005

Linhvu3005 Mới đăng kí

Bạn oi... mình không thể mở cờ rắc được, máy báo lỗi.. bạn giúp mình với...hix hix_ Máy báo: "The program can't start because QtCore4.dll í mising from your computer. Try reinstalling the program to fex thí problem".
  18. Tùng zino

Tùng zino Thành viên cấp 1

19. Suntn1991

Suntn1991 Thành viên cấp 2

sao mình tải cái cờ rắc thì cái kis của mình báo virus oy k cho tải về là sao ??
  20. uylo

uylo Mới đăng kí

b ơi, sao ko đc zây.m tai về nhưng khi mở lên ko xài đc, chương trình đòi '' Toke''.

Ủng hộ diễn đàn