Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Post mới làm cho bar tại quân 1

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Cherry Tiên, 22/7/14.

Lượt xem: 4,024

1. Cherry Tiên Thành viên cấp 1

em mới làm poster này cho bar Press Corner - 2 ĐINH TIÊN HOÀNG - Q1 mọi người góp ý cho em với nhé

...
    Cái Bô Trôll, hatay1712Vũ Phi Huân thích bài viết này.
  2. HoàngHuy

HoàngHuy Thành viên cấp 2

cảm giác rất rẻ tiền
  3. icbm123

icbm123 Thành viên cấp 2

Nói thật thím ạ , nhìn như hàng chợ :(
  4. Trần Thành Lợi

Trần Thành Lợi Thành viên cấp 3

Cái ảnh trên ko load được, chắc do mạng nhà mình :D.
    Ảnh dưới load được, nhận xét ảnh dưới :" Cái bar nào chấp nhận được cái hình bạn làm thì quả là tài"
    ZinP thích bài viết này
  5. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

bar này chắc ở thôn
  6. Sun

Sun Mới đăng kí

sử dụng từ 1 đến 3 font thôi cậu nhé, mà bỏ mấy cục đen đen dưới chữ mà có texture đi, nhìn nặng mà chả liên quan gì cả
  7. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

poster thứ nhất khá khẩm hơn đôi chút
  8. danhmenly

danhmenly Mới đăng kí

Bar thì tốt nhất poster nên sang trọng và phong cách tý! Mà không thấy cái logo của bar!
  9. obxrose

obxrose Mới đăng kí

cho mình hỏi thiết kế post thì nên dùng phần mềm nào vậy?:)
  10. tung quach 2305

tung quach 2305 Thành viên cấp 1

nhìn thường quá đã làm cho 1 bar thì thường à cái j đó sang trọng bạn đừng nhét mấy cái texture nhún nhún màu xanh vào,cái này giao cho khách thì toe ass tại chổ :D
    góp ý thân thiện
  11. tung quach 2305

tung quach 2305 Thành viên cấp 1

poster thì dùng corel hay pts đều đc miến bạn thấy thỏa mái thôi,
  12. Cherry Tiên

Cherry Tiên Thành viên cấp 1

chà mấy cái này bị chem dữ quá.. huhu... tại bar đó nó yêu cầu là có mấy con rồng điên điên.. với nàng tiên cá.. nên nhét vào nhìn nó giống hoạt hình.. nghe mọi người chém buồn ghê huhu
    Nguyễn Thái, NamHoanghatay1712 thích bài viết này.
  13. Ngô Mai Trang

Ngô Mai Trang Thành viên cấp 1

e thý đẹp dzay mak`
  14. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

Cherry Tiên sao phải buồn, mọi người chém để rút kinh nghiệm thôi mà :v :v cứ làm cho vừa mắt, vì chẳng nhiều khách rảnh đi soi từng tí để mà dìm đâu, lên đây mới bị dìm thôi :)):)):)) làm thì cứ làm, làm nhiều mới đẹp chứ, dìm thì nhận, mai mốt dìm lại
    muadong2312, Cherry Tiênhatay1712 thích bài viết này.
  15. Cherry Tiên

dạ em cám ơn anh Vũ Phi Huân.. nói chung làm 2 cái pt ấy vẫn đc nhận/.. nhưng mà cố gắng sửa đổi.. tại hồi giờ em làm kiểu đơn giản sang trọng hay kỷ hà nhìu rùi.. giờ đổi phong cách xíu.. sến sến xíu cái bị chém liền hhehe... cám ơn mọi người đã góp ý nhé
  16. maggie.

maggie. Mới đăng kí

Mình không nghĩ đến giờ này người ta vẫn dùng những hiệu ứng như thế này trong thiết kế, xin lỗi vì mình phũ quá nhưng cái này hơi giống bài tập photoshop ?!
    Hình ảnh lựa chọn không phù hợp, bố cục loạn xạ, phân cấp thông tin không thấy đâu và quá nhiều font chữ trong một thiết kế
  17. NamHoang

NamHoang Thành viên cấp 2

18. Zeratul

Zeratul Thành viên cấp 2

mắt dân bar và dân design khác nhâu

mình ko phải dân bar nhưng cảm giác khá xõa khi nhìn 2 món này =))

món 1, nhìn nguy hiểm
    món 2 nhìn sexy.

~>ngon

còn điểm design thì công nhận nhìn hơi đơn giản (trong cách làm + sáng tạo)

nhưng về cơ bản mình làm cho khách,khách ok là dc, kệ mẹ thằng design bên cạnh nói gì =))))
    muadong2312, luanknooc, Cherry Tiên1 người khác thích bài viết này.
  19. Cherry Tiên

hic có người an ủi mừng.. kekek
  20. luanknooc

luanknooc Thành viên cấp 1

Hình ảnh bạn xài ok. Font chữ, màu sắc và cách sắp xếp bạn nên học thêm.
    Bar thì bạn dùng màu mạnh và tương phản cao.
    Góp ý thôi nhé.

Ủng hộ diễn đàn