Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Poster đạt giải 3 của minh ( 2tr ) vì quá ám ảnh BGK

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi duong8x, 18/12/14.

Lượt xem: 22,024

1. Mèo Mun Đi Hia

Mèo Mun Đi Hia Thành viên cấp 2

cá nhân thích bức giải nhì thôi :3 :3 :3 . giải nhất và giả ba chả có ý gì để nhận xét cả:-"
  2. giahudecor

giahudecor Thành viên cấp 1

Chưa chắc, vì kiếm tiền mà nó sinh ra trí tuệ đó bạn. Chắc do câu Slogan của bạn mà bạn chỉ được giải 3 thôi
    ToiHocDoHoa.com thích bài viết này
  3. skylla25

skylla25 Thành viên cấp 2

"Cái 3 của mình.. đánh vào tâm lý của thầy Cô nên... cho giải 3"

Thớt quá tự tin vào poster của mình rồi. Nhận gạch cả rổ cũng đúng.
  4. Viet.Anti.Virus

Viet.Anti.Virus Thành viên cấp 2

lương nghề giáo k đủ sống?! chắc trường tư thành phố quá @@!

t làm nhà nước tháng chưa tới 3tr đây này :((
  5. bui manh thang

bui manh thang Thành viên cấp 2

Gạch đá cả rổ, NHƯNG
    quan trọng là được giải 3 và có 2tr tiêu sài
    ( làm mình liên tưởng đến flappy bird của Hà Đông ( đồ họa dở òm, game play cũ rích, nhưng sao thế giới họ đánh giá cao vậy -> Việt Nam mình kẻ GATO nhiều lắm )
    ToiHocDoHoa.com thích bài viết này
  6. Nguyễn Tấn Luân

Nguyễn Tấn Luân Thành viên cấp 1

làm ảnh quá trời lỗi, có giải là may ròi bác @@
  7. ducbito

ducbito Thành viên cấp 1

Không liên quan nhưng minh không được giải cay
  8. duong8x

duong8x Thành viên cấp 2

có tiền xài là oke rồi :))) thời thê bây giờ khó đoán lắm :)) e gà pts lắm các bác thông cảm :))
  9. Lily Phương Linh

Lily Phương Linh Thành viên cấp 1

Cá nhân mình nghĩ hình của bạn được giải vì ý tưởng, chứ không phải vì thiết kế ~~
    Hình đầu cũng ko có gì để bàn, chỉ thích mỗi giải nhì thôi :))
  10. Texture_SSK

Texture_SSK Thành viên cấp 2

Lố quá ko thớt ;;)
  11. skylla25

Không liên quan nhưng moh mình thấy Flappy Bird hay mà :"> Chơi dễ ghiền kinh khủng =)) Cũng cả tháng sau mới thấy chán. Ai chê nghĩa là người đó chưa có ngồi chơi :-w
  12. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

cái giải nhất sao chép y sì ý tưởng thế thì cũng chả xứng đáng, cuộc thi gì mà chán!
    skylla25 thích bài viết này
  13. skylla25

Soullegend: chép từ đâu vậy bạn, share mình xem hình gốc với được không @.@
  14. skylla25

@.@ Bó tay
  15. pingdou

pingdou Mới đăng kí

Sinh đôi

16. darkcloudhp

darkcloudhp Mới đăng kí

Cuộc thi trong trường thôi mà các bạn sạn có rất nhiều .
    Nhìn từ giải nhất đến giải 3 thì cũng ko ngạc nhiên mấy ko có gì nổi bật về ý tưởng chứ đừng nói là trùng hay sao chép
    Nên chúng ta chỉ nhận xét ở mức độ cuộc thi Làng thôi nâng tầm lên làm gì để rồi thất vọng.
    Bản thân bạn đăng topic cũng nói là mình may mắn mà :)
    duong8xToiHocDoHoa.com thích bài viết này.
  17. kiến trúc sư

kiến trúc sư Thành viên cấp 1

cái ảnh giải nhì mình nhìn mãi mới hiểu cái dây thòng lọng là dùng 2 màu đặc trưng của phong bì tạo nên...
    ... và cái slogan "hãy cứu lấy quốc gia" thì là cứu khỏi cái gì? nếu chỉ nhìn cái ảnh thì có ai hiểu đây là đang nói về giáo dục ko?
    ... theo cách hiểu của mình thì poster là tranh cổ động treo chỗ công cộng lên cần dễ hiểu 1 chút, người nào chậm hiểu đi vèo qua cũng có thể hiểu đc ngay.
    duong8xToiHocDoHoa.com thích bài viết này.
  18. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

poster giải nhất lấy hình cái cây của người ta mà sửa lại thua hẳn về chất lượng, cái của người ta rõ ràng hình bộ não hơn nhiều :))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn