Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Poster] Lần đầu làm poster, các bác cho e xin ý kiến

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi minhduc2704, 19/9/14.

Lượt xem: 2,483

1. minhduc2704 Mới đăng kí

Các bác cho e xin ý kiến về cái Poster này với : ý tưởng, màu sắc, bố cục ...

...
  2. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

Ý tưởng nghèo nàn ... Bố cục chưa đạt .... Màu sắc cũng vậy .... Font chữ xài quá nhiều và không phù hợp .... Em xin lỗi , hơi bực vì 2h sáng rồi mà 2 con mắt hắn không chịu đi ngủ , còn cái bụng nó biểu tình đòi hối lộ :D Cơ mà em nghĩ bác nên làm cái khác đi :) Trên internet có nhiều mẫu poster về medecine đẹp lắm , bác có thể tham khảo thêm :D
  3. Vinh Rux

Vinh Rux Thành viên cấp 1

theo mình bạn nên đổi font chữ và màu của chữ xanh + sửa lại cái hình chị gái :D
  4. Thang Nguyen Toan

Thang Nguyen Toan Thành viên cấp 1

tách hình cũng qua loa nữa ,nên làm tỉ mỉ hơn bạn :P
  5. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

bàn tay bạn tách hình nham nhở quá
    bạn qua bài này lấy về dùng nhé chúc bạn thành công
    nhớ thêm (www) nhé
    .forum.vietdesigner.net/threads/tong-hop-cac-loai-ban-tay-dieu-bo-cu-chi-gesture-hand-palm-file-psd-img.54778/
  6. Huỳnh Thương

Huỳnh Thương Thành viên cấp 1

Bạn xem lại bố cục. Cân chỉnh lại cho cân đối tổng quan. Cái j` chính thì bạn cho lớn - nổi bật - bắt mắt người xem. K cần cái j` cũng lớn :D
  7. minhduc2704

minhduc2704 Mới đăng kí

Cảm ơn các bác đã cho ý kiến, chắc e phải làm lại từ đầu thôi :-s
  8. huynhtoan.it

huynhtoan.it Thành viên cấp 2

phải nói là quá ẩu
  9. Nguyễn Trí Tuyên

Nguyễn Trí Tuyên Thành viên cấp 1

Quá ẩu cho 1 tấm Poster.
    Chúc bạn thành công với ý tưởng mới
  10. vinahost.vn

vinahost.vn Banned

Font chữ xấu và khó đọc quá bạn, phần còn trống nhiều quá, màu sắc cũng ko được nỗi bậc, hình ảnh bạn cắt ghép lem nhem, nói chung poster này mà đưa ra thì làm xấu thêm hình ảnh của công ty

Ủng hộ diễn đàn