Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

PPD - Pay per download - một hình thức kiếm tiền online

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi Kiều Trọng Tú, 10/12/13.

?

Hoa hồng trả như thế đã cao chưa ?

Bình chọn đã đóng 17/12/13.
  1. Cao

0 vote(s)
    0.0%
  2. Chưa cao

0 vote(s)
    0.0%

Lượt xem: 7,035

1. Kiều Trọng Tú Mới đăng kí

Chào các bạn,
    Mình vừa mới thành lập xong một website kiếm tiền online theo hình thức.
    Nếu bạn nào có hứng thú xin mời join cùng mình :D.
    ------------------------------------------------------------------------
    ____________________Dự án FileDiamond___________________________________

* Giới thiệu chung

Website FileDiamond cho phép bạn kiếm tiền từ lượt tải về của tập tin mà bạn đưa lên.
    Đây là hình thức kiếm tiền đang được phổ biến rộng rãi và cơ hội kiếm tiền của bạn là rất lớn.

* Những điều tạo nên sự khác biệt của chúng tôi

1 - "Tell the Trust", chúng tôi trả cho bạn 50% số tiền của mỗi offer chi trả cho chúng tôi.
    2 - Chúng tôi không khẳng định bạn sẽ nhận được bao nhiêu tiền cho mỗi tập tin tải về. Có thể là $2, cũng có thể lên tới $22 cho thị trường Pháp. Số tiền bạn nhận được phụ thuộc vào đất nước và offer.
    3 - Chúng tôi có chương trình thông báo số tiền kiếm được chạy trên hệ điều hành Windows. Các bạn có thể theo dõi doanh thu mà không cần phải đăng nhập vào website.
    4 - Trang tải về được thiết kế để giúp tăng tỉ lệ EPC. Bạn cũng có thể thêm "Ý kiến về tập tin tải về" trong trang tải về. Bạn có thể tham khảo trang tải về mẫu tại đây: filediamond.com/file/d71c9
    5 - Bạn sẽ nhận được thanh toán mỗi tuần và để rút tiền, bạn chỉ cần đạt tối thiểu $35.
    6 - Chúng tôi cam kết không khóa tài khoản, trừ khi bạn cố tình gian lận.

* Chương trình giới thiệu thành viên

1 - Bạn sẽ nhận được từ mỗi thành viên mà bạn giới thiệu 15% doanh thu.
    2 - Bạn sẽ nhận được từ mỗi thành viên đăng ký tài khoản trả phí (Premium) 20% gói tài khoản mà họ mua.

Các bạn có thể truy cập qua đây : goo.gl/jcJWWy

...
  2. namlunmehoc

namlunmehoc Mới đăng kí

cái này giống kiếm referrals mấy web khác quá nhỉ
  3. thanhtin22

thanhtin22 Mới đăng kí

4. zasnhap4

zasnhap4 Thành viên cấp 1

Cho mình hỏi thanh toán qua hình thức nào thế? Chủ thớt có proof không post lên đi.

Ủng hộ diễn đàn