Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Premiere xuất video không có hình ảnh, chỉ có âm thanh??

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Premiere' được đăng bởi Nhiên Đỗ, 6/8/17.

Lượt xem: 18,182

1. Nhiên Đỗ Mới đăng kí

Xin chào mọi người, hiện tại mình đang sử dụng Adobe Premiere CC17. Mình import các video quay bằng Iphone 5s phân giải 1920x1080 theo hướng DỌC (Vertical). Mình đưa video thẳng vào để tự tạo sequence tương đương với video luôn sau đó chỉnh sửa. Bảng export mình có sử dụng Match Sequence Settings cho ra file quicktime cũng không ăn thua. Sau khi export video chỉ có âm thanh mà không có hình ảnh, file vẫn là mp4. Mọi người giúp mình với ạ! Xin cảm ơn.

...
  2. sonseo

sonseo Thành viên cấp 1

dùng phần mềm khác bạn
  3. Hồ Ly 9 Đuôi

Hồ Ly 9 Đuôi Mới đăng kí

Bạn ơi mình cũng gặp tình trạng như bạn á, cách khắc phục của mình là Format: H.264, Preset: HD 1080p, cái này thì tùy bạn nhé, chỉ cần xuất file H.264 là ok không lỗi gì rồi!

Ủng hộ diễn đàn