Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

PS CS6 bị lỗi khi đang sử dụng

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi teexiii, 29/8/13.

Lượt xem: 2,170

1. teexiii Mới đăng kí

Em đang xài PS bình thường thì tự nhiên nó gặp 2 lỗi sao, em search hoài mà ko ra

1/ Nhấn alt + scoll chuột lên hình nó ko phóng to thu nhỏ mà trở thành di chuyển hình.

2/ Em không nhấn chuột phải vào phần layers bên gốc phải được.

Ace đã gặp lỗi này xin chỉ em cách khắc phục, em đã cài lại ps vẫn ko dc. Em đang xài bản Adobe Photoshop Version: 13.0

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Thớt có thể cho mình xem hình lỗi thứ 2 được ko? Và cho mình xin cấu hình máy thớt thì mới tìm được cách khắc phục.
  3. teexiii

teexiii Mới đăng kí

Chổ em tô đỏ á anh, do PS đang điên nên rất khó sử dụng, chẳng hạn như muốn làm cái khung đó thì em phải điền thông số ngang doc để nó ra chứ ko dùng chuột kéo được.

En xài desk win 8
    CPU: xeon E3 1230v2
    Ram 16gb
    vga: gtx 650 Ti

4. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

Nói chung bạn diễn giải hơi khó hiểu chút

Ủng hộ diễn đàn