Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[PSD] Chứng minh nhân dân cho mấy bạn thích đổi tên lần thứ 6 ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'File PSD' được đăng bởi Nguyễn Hoàng Minh Long, 12/5/13.

Lượt xem: 285,546

1. giapzack

giapzack Mới đăng kí

2. giapzack

giapzack Mới đăng kí

3. phanhuy19

phanhuy19 Mới đăng kí

4. nguyenbaovi

nguyenbaovi Mới đăng kí

có ai biet lam CMND photoshop k .làm zùm mình 1 cái đi ạ ,nhớ tl lại nhanh cho mình bit nhé
  5. minhducktqb

minhducktqb Mới đăng kí

Link dow ở đâu cho mình với
  6. trào chivas

trào chivas Mới đăng kí

down chỗ nào ad ơi
  7. gabo12

gabo12 Mới đăng kí

passion9999, ctgttp46, kute9x9081 người khác thích bài viết này.
  8. trào chivas

trào chivas Mới đăng kí

thank ad nha
  9. Toàn Bêly

Toàn Bêly Mới đăng kí

Em cần pts chứng minh nhân dân để mở khóa nick facebook ạ. Nó bắt mình dùng tên thật trong CMND mới mở nick cho :khoc: mạng xóm cùi bắp quá nên ko down dc nên nhờ các bác. em có sẵn ảnh cmnd để trống các trường rồi dạng cho phần mềm pts rồi nhưng ko có phần mềm nen nhờ các bác ạ! muốn nhờ các bác sửa lại thông tin như sau:
    Họ tên: TOÀN BÊLY
    Ngày Sinh: 23-04-1993
    Nơi sinh: Lương Thịnh (xuống dòng)
    Trấn Yên, Yên Bái
    Nguyên Quán:
    Lương Thịnh (xuống dòng)
    Trấn Yên, Yên Bái
    các bác tham khảo ảnh cmnd trên google để sửa cho chuẩn 1 tý giúp em để facebook ko nhận ra với ạ :-smile
    đây là ảnh để cho vào khung ảnh tronng CMND:
    Còn đây là file ảnh CMND để trống các
    trường ạ: mediafire.com/download/g0k79flk3s6i6m5/CMND_VDSrar.rar Thank các bác giúp đỡ nhiệt tình em cũng xin like rất rất là nhiệt tình ạ
  10. grimm_97

grimm_97 Mới đăng kí

11. dj dũng

dj dũng Mới đăng kí

em cần đổi tên nick facebook muốn nhờ các anh scan hộ em cái cmnd cả mặt sau thì tốt thanks nhiều ạ
    Họ Tên Có Lẽ Nào

Sinh Ngày 21 Tháng 2 1994

Nguyên Quán Việt trì phú thọ

Nơi ĐKHK Thanh miếu thành phố việt trì tỉnh phú thọ

12. Jin Took

Jin Took Mới đăng kí

Fix lại hộ em ạ...gấp lắm
  13. hoangtien92

hoangtien92 Thành viên cấp 1

14. Manutd

Manutd Mới đăng kí

Sao ko thấy link down vậy bạn ơi
  15. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Link download bị xoá từ rất lâu rồi, cái trò dùng CMND giả để đổi tên Fb thực sự thì chỉ hữu hiệu với những ai dùng tên ngay trong chính CMND chứ về việc tên lung tung là thằng Fb nó block vv luôn chứ đừng có đùa nhé. Còn cái topic này nữa sao ko đóng luôn đi, cứ hết người này người kia vào xin xỏ.
  16. Đinh Lãng

Đinh Lãng Mới đăng kí

Vào một ngày đẹp chời fb gởi cho mình cái link thế này, mình nhắn tin nói chuyện với anh sụp bọt tên là Kiệt 1 tuần nay.

Lần đầu, gởi ảnh scan 2 cái văn bằng, anh ấy rep lại là giấy tờ này của chú bọn anh không duyệt.
    Lần hai, chụp CMND, ảnh nói CMND của chú không khớp với tài khoản.
    (trong thư mục Avatar fb cũng có tấm hình thẻ như trong CMND, để họ Đinh nhưng khác tên, ngày sinh trong CMND của mình là ngày âm, fb mình đổi ra ngày dương...)

Giờ mình fack thế này anh ấy có dò ra hàng Tàu không nhỉ :(
    Chỉnh sửa lần cuối: 19/3/15
  17. SaoDoiNg0i

SaoDoiNg0i Mới đăng kí

Sao mình ko viết được dấu trong cmnd nhỉ mn, copy paste vào cũng bị mất dấu luôn mặc dù dùng font time new
  18. minibavuong

minibavuong Mới đăng kí

thay đổi cmnd thì phạm luật nhưng mình chụp cmnd = đt bị mờ số tí mà làm nét lên lại thì có bị vi phạm pháp luật ko mọi người :)
  19. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

minibavuong thích bài viết này
  20. thanh06010224

thanh06010224 Mới đăng kí

photokey cho minh xin cai link down file psd cmnd

Ủng hộ diễn đàn