Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

PSD Pano nhà chạy dọc sườn cho nhà hàng

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi luongnx93, 14/1/16.

Lượt xem: 2,471

1. luongnx93 Thành viên cấp 2

Mong mn đánh giá để lên tay.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 14/1/16
    photottdung67 thích bài viết này
  2. Tuan Vu119

Tuan Vu119 Thành viên cấp 1

3. Tuan Vu119

Theo mình thì tông màu chưa bắt mắt và tạo cảm giác thèm ăn, chọn và chỉnh hình thức ăn chưa đẹp.
    luongnx93 thích bài viết này
  4. luongnx93

luongnx93 Thành viên cấp 2

tks bác
    Tuan Vu119 thích bài viết này
  5. Tuan Vu119

em chém gió đó hahahahaa
    K.Trang thích bài viết này
  6. nhatnguyen1701

nhatnguyen1701 Thành viên cấp 2

- Nói chung là cũng tạm rồi, chỉ có tấm thứ 3 bố cục hơi lộn xộn, duoc thì bạn nên ghép 4 tấm hình nhỏ thành 1 rồi ghép chung với 2 món ăn bên phải, như hình 2.
    - Góp ý nhỏ cá nhân chút (do không biết cấu trúc sườn nhà hàng đó thế nào), nếu chạy đều xung quanh, thì bạn chỉ nên chọn 1 style như Hình 1, hoặc Hình 2 (rồi áp dụng cho tất cả) sẽ đồng bộ hơn.
    luongnx93 thích bài viết này
  7. duytin

duytin Mới đăng kí

bạn có baner ngành cưới hok cho mình xin file psd vs
  8. luongnx93

luongnx93 Thành viên cấp 2

ko bạn ak, cái đó bạn xin mấy ông bên studio chắc có
  9. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

mình thấy tạm ổn nhất thì tấm đầu và tấm cuối là tạm ổn nhất nhưng vẫn còn một số hạn chế :
    Tấm đầu sử dụng shadow nhiều quá ( tô bún nhìn không đẹp ), còn tấm cuối thì món ăn không bắt mắt cho lắm ( nên sử dụng hình ảnh chất lượng hơn ) nhà hàng mà thiết kế hình ảnh mờ thì mình thấy ko hợp lý cho lắm

Ủng hộ diễn đàn