Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[PTS + LR] Khảo sát Wonderlands Garden và Marry Garden

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Don.aquile, 26/10/13.

Lượt xem: 3,700

1. Don.aquile Thành viên cấp 2

Được ngày rảnh, lại do nhu cầu phải khảo sát chụp cho khách sau này. Mình mò mẫm với mấy 'mẫu nhà' lên 2 địa điểm trên.

Nói chung là, đủ ko phải là đủ, thiếu ko phải là thiếu. Nhưng nếu ko do khách hàng yêu cầu thì mình sẽ ko mò lên trên này. Vừa xa, vừa rập khuôn và khó sáng tạo.

Có vài ảnh làm bằng LR + PTS ko kỹ lắm. Share với mọi ng nếu ai có ý định lên :

Marry Me Garden của Don.Aquile, trên Flickr

Wonderland của Don.Aquile, trên Flickr

Wonderland của Don.Aquile, trên Flickr

DSC_2851 của Don.Aquile, trên Flickr

DSC_2778 của Don.Aquile, trên Flickr

...
    Runningman, Ai Dung Nguyen, mgr1 người khác thích bài viết này.
  2. Don.aquile

Don.aquile Thành viên cấp 2

haiauback, Runningman, mgr1 người khác thích bài viết này.
  3. meoko93

meoko93 Thành viên cấp 2

bác cho em xin cái địa chỉ 2 cái chỗ này với :D
  4. Don.aquile

meoko93 : Của bạn đây.

- Marry Me : Đi đến chân cầu Đuống rẽ phải vào khoảng 500m là thấy biển chỉ đường vào.
    - Wonderlands. Cũng trên trục đường đê đó đi thẳng 7 8km sẽ có biển chỉ bên tay phải :D
  5. meoko93

meoko93 Thành viên cấp 2

thank bác :D
    Don.aquile thích bài viết này
  6. thang789

thang789 Thành viên cấp 2

đẹp quá a sơn êi :x
    Don.aquile thích bài viết này
  7. Don.aquile

Ủng hộ diễn đàn