Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[PTS] Mấy thánh phán, thánh soi,...zô giùm e với :))

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Chin Su Siêu Nhân, 27/3/14.

Lượt xem: 7,104

1. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

Sao khác thế
    Phidel CastroChin Su Siêu Nhân thích bài viết này.
  2. BeTong1

BeTong1 Mới đăng kí

Đại trần. Bạn phải biết thế này kiến thức nó thể hiện qua lời nói. việc quan sát bức tranh và phán là chép rồi google tìm kiếm ảnh chứng tỏ bạn là 1 người có KIẾN THỨC KÉM về hội họa cũng như kỹ năng tìm kiếm.
    Đã thế bạn còn khẳng định lời nói của bạn là đúng... Bạn có phải đệ tử của thánh gió....
    Còn về bức tranh: những người có kiến thức 1 chút về hội họa đều có thể nhìn thấy một chút lỗi về giải phẩu... Nếu bạn không biết thì có thể giựa cột mà nghe... nổ lớn cho người ta khinh. đã thế còn để 1 em nhỏ tuổi hơn khinh nữa...
    Chin Su Siêu Nhân thích bài viết này
  3. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

Mod xem IP của BeTong1 dùm mình được chứ? Đừng kêu là Chin Su check thêm nick mới rồi chém tiếp nhé?
    Sau khi xem bài viết, mình search trên google, và ra trang hình của China, mình đã đặt câu hỏi "
    Bác làm tác phẩm này cho người ta hả?
    Read more: http://forum.vietdesigner.net/threa...ánh-soi-zo-giùm-e-vói.51712/#ixzz2xHJxQhZM
    Sau đó mình lại hỏi "Bạn là người ChiNa hả?". Xem lại bài rep đi ok?
    Còn về vấn đề tin nhắn trên kia. Nếu thật sự mang đạo đức thật hay giả ra so sánh thì đã không xưng hô kiểu đấy? Tuổi tác không quan trọng, OK, nhưng cách xưng hô thật sự quan trọng.
    Còn mình chẳng muốn đôi co làm gì thêm mệt :D
    Dân Tộc Mường thích bài viết này
  4. Chin Su Siêu Nhân

Chin Su Siêu Nhân Thành viên cấp 1

ý bạn nói tôi lập nick ảo :O =)))))))))))) Hài........tôi không rãnh vậy đâu! tôi gọi u là chú vậy là mất nết hả :O =))))))))))) Hài lần 2!
  5. Chin Su Siêu Nhân

"Các bạn bị lừa rồi, ảnh chụp đấy, mình chắc chắn, vì mình xem hình này trên Ai Là Triệu Phú 3 lần rồi.... :D" =)))))))))) Đây là lời nói của ai vậy????
  6. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

Bạn xem chương trình "Ai Là Triệu Phú" chưa? Và có thấy tổ tư vấn ở đó nói ngược không?
    Bạn chơi facebook chắc đã gặp nhiều người troll kiểu của mình trên kia chứ? Bạn không hiểu hả? Thôi vậy đi, tôi chẳng muốn xin lỗi một người như bạn, và giờ tôi không thiết tha gì giải thích nữa. Thế đi :D UP
  7. Chin Su Siêu Nhân

:-/ troll tôi đấy à you???????? ;;) bạn troll ai tôi không quan tâm. nhưng bạn troll tôi kiểu đó bạn hãy nhìn những người nge theo lời bạn đi. họ nói tôi lừa đảo, pr cho bản thân :-/ thì bạn thấy sao ????
  8. Chin Su Siêu Nhân

;;) với tôi danh dự rất quan trọng còn với bạn chắc bạn không cần danh dự của mình quá!
  9. anhtun9x

anhtun9x Thành viên cấp 1

nếu đây là bác vẽ thật thì đúng là rất pro. nhưng thú thực là bác chưa show cho anh em thấy cái đường bác đi line bên paint thì người ta chưa tin. hoặc chí ít trước khi bác làm được 1 tác phẩm pro như vậy bác cũng đã có làm các tác phẩm khác kiểu như thế rồi đúng không. bác cứ up một vài ví dụ lên, còn e thì nói thật là chưa làm được như bác. nhưng nhìn ảnh e nghĩ mình có thể dùng một vài công cụ làm nhòe màu trực tiếp từ ảnh (vd Smudge Tool)và dùng một vài style có trong distor cũng cho ra ảnh tương tự bác à. nên nhiều người hoài nghi. e góp ý xây dựng, mong anh em đừng gạch đá
    Chất PC thích bài viết này
  10. Chin Su Siêu Nhân

thật ra đây là tk tôi mới lập lại... còn tk ban đầu của tôi là ChinSu™ tôi đã tham gia 4r từ lâu rồi. Và tôi mới quay lại trong vài ngày gần đây.Vì 1 số lí do tôi đổi tk thôi. tôi đã send 1 số giai đoạn tôi vẽ, bạn có thể xem ở phía trên :) còn nếu muốn xem file psd thì add fb tôi tôi sẵn sàng send, còn nói 1 tác phẩm pro thì xin thưa với bạn tôi chưa được đến vậy đâu :) Nếu ai biết về giải phẫu người sẽ thấy ngay những điểm tôi sai và tôi chưa thể sửa được :) bạn cũng có thể để 2 pic gốc - vẽ ra so :) thấy rất nhiều điểm khác nhau :) còn những gì tôi đã trả lời phía trên tôi sẽ không trả lời lại nữa.Thân!
  11. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Send file PSD, khỏi cãi dài dòng
  12. Chin Su Siêu Nhân

13. nãy bác nào còn xin lạy thánh nữa kìa
    Đại Trần thích bài viết này
  14. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

;)) vô đây để cãi nhau vui ghê á ha
  15. Gà Con Lạc Mẹ

Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

thánh phán vs chả thánh soi, đề nghị MOD ban thẳng tay thằng này :-L
  16. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

nghe nói send file psd chuồn luôn rồi kìa
  17. Bèo bọt biển

Bèo bọt biển Thành viên cấp 2

Dù có đúng hay sai thì cũng nên khiêm tốn đi, nếu bạn bỏ công sức ra thật sự thì không cần phải thanh minh nhiều vậy đâu :D
    Dân Tộc MườngThiên Ma thích bài viết này.
  18. Chin Su Siêu Nhân

Bèo bọt biển tôi không có ý thanh minh! chẳng qua tôi không thích cái kiểu Đại Trần + 1 số người chưa gì đã nói tôi vậy! nhưng khiêm tốn và thanh minh là 2 định nghĩa khác nhau nha bạn!
    khanhdu1994id bạn không đọc đoạn tôi nói hay sao????
    Chỉnh sửa lần cuối: 30/3/14
  19. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

lenm ngây thơ ế bác ... mà đã lạy nó chưa =))=))=))
  20. luân võ

luân võ Thành viên cấp 2

thường chỉ có tụi con nít hay đàn bà mới lắm lời thế này.... chả biết đúng sai nhưng nhìn cách nói chuyện thì chẳng ưa mấy

Ủng hộ diễn đàn