Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[PTS] Mấy thánh phán, thánh soi,...zô giùm e với :))

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Chin Su Siêu Nhân, 27/3/14.

Lượt xem: 7,095

1. Chin Su Siêu Nhân

Chin Su Siêu Nhân Thành viên cấp 1

Luân võ Trước khi phán tôi thì bạn nên xem bắt nguồn câu chuyện nhé! Thân !
  2. Chin Su Siêu Nhân

3. BeTong1

BeTong1 Mới đăng kí

Đại trần lớn tuổi rồi vào móc con nít rồi la làng um sùm lên coi có được mặt không. móc xong bị phản kháng zữ zội quá h lại bão troll... là đùa... đùa của bạn thiện ý quá...
    tiện thể mod kiểm tra coi nik này phải nick ão không... cho tâm phục khẩu phục...
    Đợi lắm bất công kẻ không biết gì thì ghen ăn tức ở với người làm nên việc...
    Chin Su Siêu Nhân thích bài viết này
  4. Chip Bokeh

Chip Bokeh Thành viên cấp 1

ông nội làm tui giật mình, cứ tưởng bở -_-
  5. luân võ

luân võ Thành viên cấp 2

BeTong1 con nít ko biết khiêm tốn bị troll là đúng rồi. thắc mắc gì... cần gì vô đây phân trần
  6. Chin Su Siêu Nhân

@@ luân võ : đọc từ trên xún thấy tôi tự cao, tôi nói tôi giỏi chỗ nào chưa???? sao mấy người kia tôi không có thái độ ấy mà với Đại Trần tôi phải làm vậy??? =)) nực cườiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii...............
  7. kumito

kumito Thành viên cấp 2

mấy chú nên đóng topic tại đây đi,nói nhiều không hay đâu dù có đúng đi nữa
  8. BeTong1

BeTong1 Mới đăng kí

Luân Trần: Càng LỚN thì càng phải hiểu đạo lý 1 tí... ai là người sai trước... Ai không khiêm tốn..troll hay là súc phạm... bạn phải nói cho rõ ràng...
  9. luân võ

luân võ Thành viên cấp 2

vâng ợ. e nông nỗi trót dại đụng trúng 2 thánh ợ. có gì mong 2 thánh bỏ qua ợ. chào 2 thánh e đi
  10. thangdgs

thangdgs Thành viên cấp 1

moi người hảy tải file psd và xem. đừng để ý đến các layer (gần 500 layer) nó chỉ làm rối mắt thôi. các bạn chỉ cần để ý đến dộ phân giải và zoom lớn lên để ý đôi mắt và chân mày là biết được sự thật.
  11. Chin Su Siêu Nhân

:-/ chân mày với mắt thì sao ạ???? e ko thích gộp layer lại vì để vậy lúc sau nếu muốn sửa chỗ nào thì tìm đến layer đó thôi =;
  12. Chin Su Siêu Nhân

Thôi cháu xin nói mấy bác mấy chú thế này ạ! ;;) Cháu xin đóng topic cũng như off tk. Đơn giản vì ở đây cháu cũng chả thiết tha gì đi phí thời gian tranh cãi với mấy chú mấy bác ;;) Chẳng qua mấy bác mấy chú phán nhiều câu làm cháu sốc quá cũng phải phản kháng lại tý :-s cho bằng chú bằng bác chứ không người khác không hiểu chuyện, không biết được sự thật rồi lại nói cháu im lặng là có nghĩa thừa nhận những gì họ nói :-s Khổ thế đấy ạ! Thế gian 9 người 10 ý không ai làm vừa lòng hết mọi người =(( Mình tl thì bảo lắm lời mình im lặng thì ngta nói mình thừa nhận =)) Mấy bậc tiền bối nhiều lúc làm cháu không thể nhịn cười với những lời nói rất chi là HAY và THÔNG MINH =)) Nhưng chung quy dù mấy bậc thánh nhân ở trên có nói gì đi chăng nữa cũng chả ảnh hưởng đến khả năng thật sự của cháu:)) Thân ái tổng chào ạ =))

Ủng hộ diễn đàn