Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

PTS mẫu này liệu có ổn không ạ ? =]]]

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi minhhoanhd2310, 15/6/15.

Lượt xem: 2,126

1. minhhoanhd2310 Mới đăng kí

Mình mới thiết kế mẫu này liệu có ổn không nhỉ? Ra thị trường thì sao nhỉ =))

...
    Astral Tech, phuongthustudiocaodangtoi thích bài viết này.
  2. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:)) sao lại bị ban thế
  3. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

Không để cái background khác đc à? Đau mắt quá đi :-s
  4. minhhoanhd2310

minhhoanhd2310 Mới đăng kí

Để thế này nó mới phù hợp chứ thớt :D
  5. hoangemini

hoangemini Thành viên cấp 2

Tiểng gì! google cả đống =D>

Astral Tech thích bài viết này
  6. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

7. minhhoanhd2310

Tưởng gì. Thế kia nó mới độc vs nền đá cổ xưa !
  8. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

minhhoanhd2310 ý hoangemini là cái này là hàng mì ăn liền, ốp cái nền ảnh nền gạch vào là xong mà thím kêu "mới thiết kế" nghe oai v~.
    mrcoiversion2 bạn search box mockup thử xem có cái nào ko? Hoặc nếu dùng android thì hình như có cái app # gì gì đó của adidas hay sao ý, đỡ phải bật ps.
    mrcoiversion2 thích bài viết này
  9. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

10. hoangemini

hoangemini Thành viên cấp 2

crhanh chuẩn men! bạn nói đúng ý mình đó, cái này là mockup thôi, google cả đống []---
  11. minhhoanhd2310

Thế đã có ai up ý tưởng này lên chưa? Mình cũng tự thiết kế thì mình ghi là mới thiết kế. Có sai ở đâu không? Khi mà chưa người nào nghĩ ra? @@
    nguyenthao811 thích bài viết này
  12. nguyenthao811

nguyenthao811 Thành viên cấp 2

hoangemini : Bao giờ đôi giày của bác bán ra thị trường nhớ quảng cáo trên forum nhé để e còn mua =))

Ủng hộ diễn đàn